funaku JF-Expert Member Joined Oct 12, 2011 Posts 39,407 Reaction score 31,913 Aug 16, 2015 #21 MKANDYA said: Kama ni kweli Mtatiro kaachia, basi yawezekana anamwachia Dr.Slaa angombee ili ateuliwe kuwa Waziri Mkuu. Click to expand... Yaani slaa awe waziri mkuu wa serikali ys mafisadi?
MKANDYA said: Kama ni kweli Mtatiro kaachia, basi yawezekana anamwachia Dr.Slaa angombee ili ateuliwe kuwa Waziri Mkuu. Click to expand... Yaani slaa awe waziri mkuu wa serikali ys mafisadi?
Egwugu JF-Expert Member Joined Mar 16, 2011 Posts 17,558 Reaction score 8,556 Aug 16, 2015 #22 Pelekaroho said: Makongoro Mahanga hana nafasi katika serikali itakayoundwa na Lowassa. Click to expand... Mbona mnawabwaga tena ama huko nako ni kapi?
Pelekaroho said: Makongoro Mahanga hana nafasi katika serikali itakayoundwa na Lowassa. Click to expand... Mbona mnawabwaga tena ama huko nako ni kapi?
GBBali JF-Expert Member Joined Sep 2, 2013 Posts 1,931 Reaction score 537 Aug 16, 2015 #23 Lete chanzo cha taarifa.
maonomakuu JF-Expert Member Joined Jul 24, 2015 Posts 2,516 Reaction score 1,198 Aug 16, 2015 #24 Kiboko. said: Kama hujui bora ukae kimya, segerea likikuwa limeachwa mikonon mwa CUF sasa chadema walifanya lini kura za maoni kule? Click to expand... Wewe komaa na mambo ya CCM sisi tunasubiri orodha ya wagombea ubunge tuwaunge mkono kuendeleza mapambano
Kiboko. said: Kama hujui bora ukae kimya, segerea likikuwa limeachwa mikonon mwa CUF sasa chadema walifanya lini kura za maoni kule? Click to expand... Wewe komaa na mambo ya CCM sisi tunasubiri orodha ya wagombea ubunge tuwaunge mkono kuendeleza mapambano
rallphryder JF-Expert Member Joined Jan 24, 2015 Posts 3,630 Reaction score 1,444 Aug 16, 2015 #25 politiki said: source please ?? ukawa wanaye mgombea segerea tayari kwahiyo hakuna mtu atakayemuachia makongoro mahanga na akiachiwa hawezi shinda anyway kwahiyo ukawa watakuwa hawakutumia busara kabisa kumuachia makongoro. Click to expand... Huwa mnabisha hivi hivi kama mlivyokua mnabisha mlipoambiwa EL anakuja kugombea kwa UKAWA mlikataa mwisho mmeuona.
politiki said: source please ?? ukawa wanaye mgombea segerea tayari kwahiyo hakuna mtu atakayemuachia makongoro mahanga na akiachiwa hawezi shinda anyway kwahiyo ukawa watakuwa hawakutumia busara kabisa kumuachia makongoro. Click to expand... Huwa mnabisha hivi hivi kama mlivyokua mnabisha mlipoambiwa EL anakuja kugombea kwa UKAWA mlikataa mwisho mmeuona.