pole zake.
nilitaka kupost hii kitu, imeibua kagumzo fulani hapa Copenhagen, kuangalia kumbe umeishaiweka. but nafikiri amekufa akisikitika jinsi fellow libyans walivyoiuza nchi yao kwa western world, nchi amabayo aliipigamiua kwa gharama zote alizojaaliwa na Mwenyezi Mungu!!
burian Abdelbaset Al-Megrahi
Mungu awabariki sana wapendwa
Glory to God!!
pole zake.
nilitaka kupost hii kitu, imeibua kagumzo fulani hapa Copenhagen, kuangalia kumbe umeishaiweka. but nafikiri amekufa akisikitika jinsi fellow libyans walivyoiuza nchi yao kwa western world, nchi amabayo aliipigamiua kwa gharama zote alizojaaliwa na Mwenyezi Mungu!!
burian Abdelbaset Al-Megrahi
Mungu awabariki sana wapendwa
Glory to God!!
Sometimes it is so complicated to understand the Law... Deliberately killing 270 people no matter the grounds of it is just not coherent when you pounder on it. I say may he rest in peace because of my belief that only God has the right to judge, but ki ubinadamu kumaanisha ni ngumu sana, no matter he was a fellow Islam.
bwana zako wameua wangapi?
The investigation and the case were dogged by conspiracy claims. Even now key questions about the bombing still remain unanswered. We dont know what the motivation for the bombing was, who ordered it, why it was carried out, how it was allowed to happen.
Doubts about his conviction still linger. Even some victims sill dont believe he was the one responsible. With his death, there is now a glimmer of hope in this search for the truth. With Colonel Gaddafi ousted, some hoped that information will emerge from Libya which sheds light on the bombing. If the information come out to be that he was not responsible at all will the West admit this? You are right. Where or not he did it only God can judge him.
What ever the case... OR what ever conspirancy theories naamini kulikua na wakubwa zaidi... Sometimes I deem it so useless in areas ambazo watu woote hao wamefariki.... hata hivo kama wanavosema. Knowledge is power, maybe waweza pata majibu mengi sana. EMT can you believe wakati naandika I have no right to judge I thot of the exact song? lol. Thank U.
Why you didn't post it then? lol May be you didn't want to be judged for posting the song?
Una uhakika kuwa yeye ndie aliyewaua hao watu?
'school of thought my foot!' acheni unafiki ! Kwani hujui mabepari kuwa walikuwa wakisumbuka na mafuta ya Ghadafi ! Hata Megrahi aliachiwa baada ya deal la mafuta, lakini haya unajifanya huyajui ! Walimsingizia 'weapon of Mass Distrc. ikabidi awaruhusu kudistroy wakati wamemuuziwa wao. Mwisho wamepata sababu ya kuumua !i find fault in your school of thought...something aint quite ok. Embrace humanity
kama "wote tutakufa" then it is incoherent kusema "ukiua ujue na wewe one day you will go," kwa hiyo usipoua hautakufa? Kwa maneno mengine hau make any sense!ukiua ujue na wewe one day you will go ,, wote tutakufa na ..RIP mlibya
'school of thought my foot!' acheni unafiki ! Kwani hujui mabepari kuwa walikuwa wakisumbuka na mafuta ya Ghadafi ! Hata Megrahi aliachiwa baada ya deal la mafuta, lakini haya unajifanya huyajui ! Walimsingizia 'weapon of Mass Distrc. ikabidi awaruhusu kudistroy wakati wamemuuziwa wao. Mwisho wamepata sababu ya kuumua !
'school of thought my foot!' acheni unafiki ! Kwani hujui mabepari kuwa walikuwa wakisumbuka na mafuta ya Ghadafi ! Hata Megrahi aliachiwa baada ya deal la mafuta, lakini haya unajifanya huyajui ! Walimsingizia 'weapon of Mass Distrc. ikabidi awaruhusu kudistroy wakati wamemuuziwa wao. Mwisho wamepata sababu ya kuumua !
The deal was already set as you stated and he returned to Libya to be buried, they set him free when he was as good as nothing.