O oil sumu JF-Expert Member Joined Jun 26, 2013 Posts 787 Reaction score 47 Aug 6, 2013 #1 Nimefaulu 4m 6,nimesoma government o level na advance,course ninayotaka kusoma ni priorty(education) kwanini wanintose mkopo?
Nimefaulu 4m 6,nimesoma government o level na advance,course ninayotaka kusoma ni priorty(education) kwanini wanintose mkopo?
Darius JF-Expert Member Joined Jun 16, 2013 Posts 1,951 Reaction score 320 Aug 6, 2013 #2 oil sumu said: Nimefaulu 4m 6,nimesoma government o level na advance,course ninayotaka kusoma ni priorty(education) kwanini wanintose mkopo? Click to expand... umesahau na pia umeenda Jkt hukukataaa.....! Ilaa duuh......loading......
oil sumu said: Nimefaulu 4m 6,nimesoma government o level na advance,course ninayotaka kusoma ni priorty(education) kwanini wanintose mkopo? Click to expand... umesahau na pia umeenda Jkt hukukataaa.....! Ilaa duuh......loading......
K kapu JF-Expert Member Joined Dec 27, 2012 Posts 218 Reaction score 44 Aug 6, 2013 #3 Je una uhakika huna kasoro katika documents zote ulizoambatanisha na application form uliyoijaza kupitia OLAS.?
Je una uhakika huna kasoro katika documents zote ulizoambatanisha na application form uliyoijaza kupitia OLAS.?
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Aug 6, 2013 #4 Omba Mungu upate kwa kusimamia haki yako. Mpango wa kuweka bifu hautakusaidia kwa maana wapo wengi wenye vigezo na wamekosa.
Omba Mungu upate kwa kusimamia haki yako. Mpango wa kuweka bifu hautakusaidia kwa maana wapo wengi wenye vigezo na wamekosa.
O oil sumu JF-Expert Member Joined Jun 26, 2013 Posts 787 Reaction score 47 Aug 6, 2013 Thread starter #5 kwan kuna vgezo vngne zaid ya ivyo
M mwita ke mwita JF-Expert Member Joined Aug 13, 2010 Posts 8,063 Reaction score 3,780 Aug 6, 2013 #6 lazima wakupe mzee ni haki yako
Mbute na chai JF-Expert Member Joined Jul 21, 2012 Posts 571 Reaction score 610 Aug 6, 2013 #7 oil sumu said: Nimefaulu 4m 6,nimesoma government o level na advance,course ninayotaka kusoma ni priorty(education) kwanini wanintose mkopo? Click to expand... Naona humjui bwana HESLB, unamsikia kwenye majira ya Radio Tanzania Dar es Salaam (RTD zilipendwa)! Umh! subiri anakuja.
oil sumu said: Nimefaulu 4m 6,nimesoma government o level na advance,course ninayotaka kusoma ni priorty(education) kwanini wanintose mkopo? Click to expand... Naona humjui bwana HESLB, unamsikia kwenye majira ya Radio Tanzania Dar es Salaam (RTD zilipendwa)! Umh! subiri anakuja.
ndupa JF-Expert Member Joined Jan 25, 2008 Posts 4,403 Reaction score 151 Aug 6, 2013 #8 Hili jukwaa hili!! Sasa kama huyu kapost nin??
Perry JF-Expert Member Joined Feb 24, 2011 Posts 10,082 Reaction score 2,358 Aug 6, 2013 #9 Huo ni mkopo.co lazima upewe,au hujui nini maana ya mkopo bwana mdogo?
Mbwiga88 JF-Expert Member Joined Jul 9, 2012 Posts 642 Reaction score 142 Aug 7, 2013 #10 oil sumu said: Nimefaulu 4m 6,nimesoma government o level na advance,course ninayotaka kusoma ni priorty(education) kwanini wanintose mkopo? Click to expand... utangulize na sala pia coz wale ni binadamu mdogo wangu
oil sumu said: Nimefaulu 4m 6,nimesoma government o level na advance,course ninayotaka kusoma ni priorty(education) kwanini wanintose mkopo? Click to expand... utangulize na sala pia coz wale ni binadamu mdogo wangu
B Bwaa Member Joined Sep 18, 2012 Posts 5 Reaction score 0 Aug 7, 2013 #11 sanaa tu ila omba Mungu asimamie show vyema