Liwanja sqm 1,800 kinauzwa . Kipo kigamboni

Liwanja sqm 1,800 kinauzwa . Kipo kigamboni

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Posts
1,445
Reaction score
217
Kiwanja kinauzwa.


kipo Sumangila karibu na amani gomvu

ukubwa wa SMQ 1,800

kimepimwa na kina hati

ni km 25 kutoka feri ya magogoni.

bei ni Tsh. 22m.

tuwasiliane: +255 685 31 23 26 ( Real Estate Agent )

sumangila ipo wilaya ya Temeke , kigamboni Dar es Salaam.
 
kinachouzwa ni kiwanja sio likiwanja samahani
 
kikwanja bado kipo na maombi ni mengi hope wisho wa wiki hii hakifiki , kama utahitaji kuona ramani pamoja na copy ya hati tuwasiline tupange namna ya kuonana ili ramani ikiwezekana uonane na mmiliki kisha tuende tukaone eneo husikia. lkn pia unaweza enda ona kisha baadaye ukakagua hati , tuwasiliane kwa yote.
 
kesho J'mos na J2 ninao muda kwa wale wote mtakaopenda kuja kuona kiwanja . tayari kuna watu 4 ambao wana muda Jmoc na 2 jumapili pia kama kuna mwingine tuwasiliane tupange ratiba au twende pamoja na wengine:
 
Kiwanja kinauzwa.


kipo Sumangila karibu na amani gomvu

ukubwa wa SMQ 1,800

kimepimwa na kina hati

ni km 25 kutoka feri ya magogoni.

bei ni Tsh. 22m.

tuwasiliane: +255 685 31 23 26 ( Real Estate Agent )

sumangila ipo wilaya ya Temeke , kigamboni Dar es Salaam.

Duuuuuhhhhhhhhh
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom