J josel New Member Joined Mar 21, 2012 Posts 2 Reaction score 0 Mar 26, 2012 #1 Bora wakoloni warudi tu, sioni matumaini yoyote kwa hawa tulionao
kookolikoo JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 2,800 Reaction score 694 Mar 26, 2012 #2 josel said: Bora wakoloni warudi tu, sioni matumaini yoyote kwa hawa tulionao Click to expand... haya ni mawazo mgando!!!!
josel said: Bora wakoloni warudi tu, sioni matumaini yoyote kwa hawa tulionao Click to expand... haya ni mawazo mgando!!!!
ENZO JF-Expert Member Joined Sep 30, 2010 Posts 4,248 Reaction score 1,745 Mar 27, 2012 #3 kookolikoo said: haya ni mawazo mgando!!!! Click to expand... Mbona yako hapa ndio yanaonekana mgando?!! MP.
kookolikoo said: haya ni mawazo mgando!!!! Click to expand... Mbona yako hapa ndio yanaonekana mgando?!! MP.
Eversmilin Gal JF-Expert Member Joined Feb 5, 2012 Posts 778 Reaction score 270 Mar 27, 2012 #4 jamani ndo mmeamua kutokulala