laptop mpya kwa bei nafuu sanaaa!


K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
383
Likes
4
Points
35
K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
383 4 35
ni dell n5050, zipo kwenye maboksi kabisaa

gonga hapa
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Likes
4
Points
33
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 4 33
ni dell n5050, zipo kwenye maboksi kabisaa

gonga hapa
Kuwa kwenye Box siyo hoja zungumza ukubwa wake na BEI mkuu ni kiasi gani?
muhimu sana nahitaji nami kumnunulia shangazi yangu anayesaoma university
 
K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
383
Likes
4
Points
35
K

komredi ngosha

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
383 4 35
Kuwa kwenye Box siyo hoja zungumza ukubwa wake na BEI mkuu ni kiasi gani?
muhimu sana nahitaji nami kumnunulia shangazi yangu anayesaoma university
Dell N5050--brand new with the following specs:
hard disk 320gb
ram 2gb
Intel duo core, 2.2 ghz
webcam
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Likes
4
Points
33
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 4 33
Nadhani hataki kuuza maana hataki kutoa BEI YAKE NI KIASI GANI?
 
J

jisaba

New Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
27
J

jisaba

New Member
Joined Sep 19, 2012
2 0 0
Jamani amewapa link......fuatilia gonga hapa. Huko kuna bei zake na picha
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,995
Likes
11,317
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,995 11,317 280
Kibwebweto Mpakato
-
Kidada -vuzi Mpakato

Mngekua mnatumia haya majina ili kukuza kiswahili.
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,686
Likes
185
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,686 185 160
Hii inaweza kunifaa kwa internet. Mpo mtaa/barabara gani hapa dar? maana kesho narudi bushi.
 
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
579
Likes
29
Points
45
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
579 29 45
ni dell n5050, zipo kwenye maboksi kabisaa

gonga hapa
Mkuu kama umeamua kufanya biashara, acha usiri. Unatunyima haki ya kikatiba sisi tunaotumia simu!
Tupia bei zako hapa tufanye biashara, unaficha nini basi?
 
Vodka

Vodka

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
908
Likes
12
Points
35
Vodka

Vodka

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
908 12 35
Tafadhari funguka bei :confused2:
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,972