JOH CARLOS
JF-Expert Member
- May 13, 2016
- 583
- 272
nzuri kwa ajili ya kijana anaeza elimu yake ya juu,pia kwa matumizi binafsi
bei poa sana
specs.
hdd 250gb
ram 2gb
processor 1.7ghz
kwa picha na maelezo zaidi
0765158387
dar es salaam-temeke
bei poa 300k tuu
wai mapema mali iwe na yako,ya rafiki yako au mwanao pia
note: sitopokea malalamiko yoyote ukikuta imeshauzwa
bei poa sana
specs.
hdd 250gb
ram 2gb
processor 1.7ghz
kwa picha na maelezo zaidi
0765158387
dar es salaam-temeke
bei poa 300k tuu
wai mapema mali iwe na yako,ya rafiki yako au mwanao pia
note: sitopokea malalamiko yoyote ukikuta imeshauzwa