I Isack Michael Senior Member Joined Jan 12, 2017 Posts 122 Reaction score 35 Jan 31, 2017 #1 Naombeni msaada kwanini computer yangu nikiingiza code(html,css) za picha video na audio inakataa naombeni msaada labda kuna sehemu natakiwa kurekebisha
Naombeni msaada kwanini computer yangu nikiingiza code(html,css) za picha video na audio inakataa naombeni msaada labda kuna sehemu natakiwa kurekebisha
P PETRO JOHN ZENOBIUS Member Joined Aug 11, 2016 Posts 50 Reaction score 13 Jan 31, 2017 #2 Nitakucheki boss
I Isack Michael Senior Member Joined Jan 12, 2017 Posts 122 Reaction score 35 Jan 31, 2017 Thread starter #3 PETRO JOHN ZENOBIUS said: Nitakucheki boss Click to expand... Nitahukuru sana boss kama utanisaidia