KALINZI NYUMBANI
JF-Expert Member
- Jan 7, 2015
- 2,083
- 2,183
- Thread starter
-
- #121
Nani ajilinganishe na mwanamke?, mwanaume?.kumbe mnatupiana makombora!
ni ajabu wavulana wa siku hizi kujibishana na wanawake..
yaani wanajilinganisha.
teh teh teh jf imekua vituko sana.Nani ajilinganishe na mwanamke?, mwanaume?.
Lazima muambiwe ukweli ili mbadilike.
10.Namba zote zmekugusa ila isipokuwa hii namba kumi,inahitajika ubadilike.1.kibamia ukikikatikia kinachomoka
1.Kibamia ni nchi ngapi?,yawezekana hata nchi 10 ikawa kibamia, maana wengine mna sandarusi.
2.mwanamke ni tofauti na mwanaume,yo ready hata kabla ya kuandaliwa
2.Una maana rommance ni kwa wanawake tu?,nilikuwa sijui.
3.si ukaoge? Acha uchafu, kwani uchafu wako ulomuachia nani anamsafisha?
3.Kuoga lazima nioge,lakini inapaswa umfute bwana wako baada yakumaliza kukudu.
4.unahakika gani umemfikisha?
4.Baada yakufikishwa hata kama una rambo misuli ya uke inabana kidogo.
5.sasa km unaboa tu why ahangaike?
5.Sawa ntakuwa sihangaiki.
6.pepeta ni risk n its isnt comfortable(doctor alishauri)so we vaa tu
6.Kama doctor alishauri kwa nini hazigwi marufuku?,so mi sivai tena.
7.ujue hujamfikisha unamchosha tu.
7.Akifika najua na asipofika najua rejea no 4 hapo juu.
8.hujakua bado ukikua utajua maana ya kugegedana na mwanamke maana hata hiyo kidogo yatosha km unajua nn unafanya.
8.Una uhakika gani kama sijakua?,we atoto acha utoto.
9.ndio wakati hata kapuku ukimuomba milioni anakubali atakupa,na kwakuwa mmezidi uchoyo.
9.Sawa lakini mie kwangu ni kinyume.
10.watajibu wanaonyonya
Hakuna "vituko" bali ni ukweli mtupu.teh teh teh jf imekua vituko sana.
10.Namba zote zmekugusa ila isipokuwa hii namba kumi,inahitajika ubadilike.
Nibadilike nini sasa? Ninyonye?
kibamia ukikikatikia kinachomokaNibadilike nini sasa? Ninyonye?
kibamia ukikikatikia kinachomoka
1.Kibamia ni nchi ngapi?,yawezekana
hata nchi 10 ikawa kibamia, maana
wengine mna sandarusi.
2.mwanamke ni tofauti na
mwanaume,yo ready hata kabla ya
kuandaliwa
2.Una maana rommance ni kwa
wanawake tu?,nilikuwa sijui.
3.si ukaoge? Acha uchafu, kwani uchafu
wako ulomuachia nani anamsafisha?
3.Kuoga lazima nioge,lakini inapaswa
umfute bwana wako baada yakumaliza
kukudu.
4.unahakika gani umemfikisha?
4.Baada yakufikishwa hata kama una
rambo misuli ya uke inabana kidogo.
5.sasa km unaboa tu why ahangaike?
5.Sawa ntakuwa sihangaiki.
6.pepeta ni risk n its isnt comfortable
(doctor alishauri)so we vaa tu
6.Kama doctor alishauri kwa nini
hazigwi marufuku?,so mi sivai tena.
7.ujue hujamfikisha unamchosha tu.
7.Akifika najua na asipofika najua rejea
no 4 hapo juu.
8.hujakua bado ukikua utajua maana ya
kugegedana na mwanamke maana hata
hiyo kidogo yatosha km unajua nn
unafanya.
8.Una uhakika gani kama sijakua?,we
atoto acha utoto.
9.ndio wakati hata kapuku ukimuomba
milioni anakubali atakupa,na kwakuwa
mmezidi uchoyo.
9.Sawa lakini mie kwangu ni kinyume.
Itakua umezaliwa 96Mwaka wetu huu....umesomeka mkuu...nimeona namba yangu inayonihusu
hapanaItakua umezaliwa 96
Haaa,kwaio na wewe unauliza hayo maswali au?duh kazi ipo......ngoja waje wakujibu.
Hahahaa nimecheka sana,no moja ukikohoa tu kina toka sasa sijui tufanyaje hapo1.kibamia ukikikatikia kinachomoka
2.mwanamke ni tofauti na mwanaume,yo ready hata kabla ya kuandaliwa
3.si ukaoge? Acha uchafu, kwani uchafu wako ulomuachia nani anamsafisha?
4.unahakika gani umemfikisha?
5.sasa km unaboa tu why ahangaike?
6.pepeta ni risk n its isnt comfortable(doctor alishauri)so we vaa tu
7.ujue hujamfikisha unamchosha tu
8.hujakua bado ukikua utajua maana ya kugegedana na mwanamke maana hata hiyo kidogo yatosha km unajua nn unafanya
9.ndio wakati hata kapuku ukimuomba milioni anakubali atakupa,na kwakuwa mmezidi uchoyo
10.watajibu wanaonyonya
Hahahaa nimecheka sana,no moja ukikohoa tu kina toka sasa sijui tufanyaje hapo
Ha ha haaaaaa!Hata mkilambwa makalio hamdhirikagi wanawake washachoka nao