Kwanini vijana wengi hawana ajira?


popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
1,101
Likes
217
Points
160
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
1,101 217 160
Naomba tuiweke mawazo wakuu wa nchi wapitie sababu ya watu kukosa AJIRA sana na nini suluhisho lake.
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
1- WANAPENDA KUCHEZA PULUUU....
2- HAWAJASOMA NA HAWANA PHD AU HATA BASI TU-MASTAZZ
3-KWA SABABU TAIFA LETU NI TAJIRI ILA WANANCHI NI MASIKINI...HATA MIMI SIJUI KWANINI.
 
J

Johede

Senior Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
110
Likes
65
Points
45
J

Johede

Senior Member
Joined Jul 5, 2016
110 65 45
Kwa sababu wengi hawajasoma na waliosoma wakiomba ajira wanaambiwa at least uwe na experience ya kaz miaka 10
 
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
1,240
Likes
400
Points
180
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
1,240 400 180
Wanahudhuria mikutano ya kisiasa ndio maana imepigwa marufuku ili wafanye kazi
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,410
Likes
3,718
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,410 3,718 280
Sababu ni hizi hapa
1)ujinga
2)uwoga
3)uvivu
4) umbea

Kwa sisi wakristo tunaita mizizi ya zambi
 
Legacy Impresion Company

Legacy Impresion Company

Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
91
Likes
82
Points
45
Legacy Impresion Company

Legacy Impresion Company

Member
Joined Feb 16, 2016
91 82 45
Vijana wengi hawana ajira kwa sababu
1. Mazingira yanayowazunguka
2. Hawajafundishwa kujitegemea
3. Uoga wa maisha
4. kukata tamaa mapema( sababu ya ahadi za ukimaliza masomo kazi)
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
Wanaishi maisha ya ndoto, kila anaehitimu anaota anazunguka kwenye kiti huku AC ipo on.... Kisa tu ana bachelor of something in something
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
downloadfile-43-jpeg.366177

tunze kumuuliza huyu kisha tuje kwa magu

swissme
 

Forum statistics

Threads 1,237,339
Members 475,533
Posts 29,285,219