Kwanini Pro-CCM hawana hofu ya kupost taarifa za uongo na uzushi?


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,914
Likes
65,674
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,914 65,674 280
Je,ni kwasababu hakuna hata mmoja wao aliewahi kupata misukosuko?

Je,ni kwasababu wanaowazushia hawako madarakani?

Je,ni kwasababu viongozi/wanachama wa vyama vya upinzani hawataki kuwachukulia hatua?

Hiki kiburi wanakipata wapi?
 
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
3,036
Likes
390
Points
180
idoyo

idoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2013
3,036 390 180
wameshika dola. wanajiachiaaaa!
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,540
Likes
27,589
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,540 27,589 280
Je,ni kwasababu hakuna hata mmoja wao aliewahi kupata misukosuko?

Je,ni kwasababu wanaowazushia hawako madarakani?

Je,ni kwasababu viongozi/wanachama wa vyama vya upinzani hawataki kuwachukulia hatua?

Hiki kiburi wanakipata wapi?
Kuna jambo nyuma ya Pazia lazima tulijue hujaona wale vijana 46 wa mtandao
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,788
Likes
16,178
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,788 16,178 280
Je,ni kwasababu hakuna hata mmoja wao aliewahi kupata misukosuko?

Je,ni kwasababu wanaowazushia hawako madarakani?

Je,ni kwasababu viongozi/wanachama wa vyama vya upinzani hawataki kuwachukulia hatua?

Hiki kiburi wanakipata wapi?
Habari muandike Bavicha wenyewe halafu msingizie CCM?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,363
Likes
45,181
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,363 45,181 280
Haya yote yatakomeshwa tukiamua kwa dhati na bila uoga kupambana na uzandiki na unafiki wao hapa hapa jukwaani , dawa ya moto ni moto .
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,209
Likes
48,006
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,209 48,006 280
Wameshika dola
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,109
Likes
17,827
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,109 17,827 280
Lizaboni aliepost uzushi kuhusu Lwakatare hapa JF ni pro-UKAWA?
Yaani hii ndio reference yako...kwi kwi kwi...hebu rudini kwenye thread husika mpambane kwa hoja.
 
B

Bekabundime

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,698
Likes
1,234
Points
280
B

Bekabundime

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,698 1,234 280
kweli wameshika dola na hata hao wanochukua hatua hawapo fair kwenye hilo,kila siku akina lowasa,lissu,mboe wanatukana kwa kuitwa machizi,lkn hatujaona mtu akikamatwa
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Sijaelewa bado! Wana nia gani hawa mamburula!
 
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
255
Likes
79
Points
45
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
255 79 45
kweli wameshika dola na hata hao wanochukua hatua hawapo fair kwenye hilo,kila siku akina lowasa,lissu,mboe wanatukana kwa kuitwa machizi,lkn hatujaona mtu akikamatwa
Embu tuweke sawa mkuu huko kwenu vp,wengine kuvaa pampas wengine wana vyet vya ile klinik maaruf dodoma eti na Dj Ziroo ni kweli au wananzengo wanazusha tu
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,914
Likes
65,674
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,914 65,674 280
Yaani hii ndio reference yako...kwi kwi kwi...hebu rudini kwenye thread husika mpambane kwa hoja.
Kuna hoja gani kwenye huo uzi zaidi ya propaganda?!
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,584
Likes
1,748
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,584 1,748 280
cyber crime haiwahusu .!
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,496
Likes
6,546
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,496 6,546 280
Wameshika dola vyombo vyote vya usalama viko mikononi mwao, nani wa kuwachukulia hatua za kisheria? Kama walipita na mabango ya ubaguzi kule zanzibara na viongozi wakuu wa chama na serikali wakapiga makofi na vigelegele, kwa nini tuendelee kuwashangaa wakati tumejua rangi yao? Mungu ndie kimbilio la wanyonge na hakuna dhambi mbaya kama KIBURI, hakika hii Mungu hasamehi., atawalipa kwa matendo yao.
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,361