Kwa mahitaji ya kufungiwa Gate motor na Electrical fence

Kwa mahitaji ya kufungiwa Gate motor na Electrical fence

LIZZYBETTY

Member
Joined
Jul 23, 2015
Posts
48
Reaction score
8
Tunafunga gate motor na electrical fence majumbani pia office kwa pia nafuu na tunakuandalia quatation bure kabisa kwa maelezo zaidi unaweza kufika katika ofisi zetu tunapatikana Kariakoo mtaa wa Livingstone karibu na Benk Ya NMB Kariakoo.
Kwa mawasiliano zaidi piga NO.0677007588,0657746049
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom