Kwa kweli mke ana faida kubwa katika maisha

Kwa kweli mke ana faida kubwa katika maisha

Mwanaume anahitaji mwanamke, mwanamke naye anahitaji mwanaume. Ni vile tu mahusiano yana utapeli mwingi ndio maana kataa ndoa wanakaa siti za mbele


Ila mkuu kwahiyo mkuu kwenye kukuuguza kwote, cha msingi zaidi ni kulishwa 😁. Watanzania tunapenda kula kula
 
Mimi rafiki yangu mke alimkimbia baada ya kupata stroke...na akapeleka kesi mahakamani nyumba iuzwe kila mtu apite hivi....

Jamaa kaamua kuacha na kesi kamuachia nyumba iwe ya kwake yeye karudi zake kijijini anaishi na mama yake.....

Kweli moyo wa mtu ni kiza kinene kwa jinsi nilivyokuwa namuona shemeji sikutegemea kama angefanya ukatili ule
 
Kama sio mke wangu sijui ningekuwa wapi saiv.nimeumua balaa karibu wiki tatu.hata kujilisha sikuweza mke wangu ndiyo alikuwa ananilisha.kwa kwel mke ana faida kubwa maishani.
HONGERA.

But endelea ku-maintain status ya Mwanaume kwenye mahusiano yako, hio situation isije ikafanya ukampa usukani.

Be a Man, Enjoy Maisha na Mkeo hadi pale itakapokuwa otherwise.
 
Back
Top Bottom