Habar wa ndugu, jaman naombeni ushauri nina maumivu sehem ya uume yan kwenye shina kulia hiv ambay yameanza juz nikiwa mazoez, lkn ch ajabu leo nimemwaga shahawa zenye mchanganyiko n damu na
Habar wa ndugu, jaman naombeni ushauri nina maumivu sehem ya uume yan kwenye shina kulia hiv ambay yameanza juz nikiwa mazoez, lkn ch ajabu leo nimemwaga shahawa zenye mchanganyiko n damu na
Ulifanya nn ikawa hivyo au imetokea tu,kumbuka kwanza kilichokukuta mpaka hilo tatizo likatokea ili hata ukienda hospital doctor atajua aanzie wapi na akushauri vipi
Habar wa ndugu, jaman naombeni ushauri nina maumivu sehem ya uume yan kwenye shina kulia hiv ambay yameanza juz nikiwa mazoez, lkn ch ajabu leo nimemwaga shahawa zenye mchanganyiko n damu na
Habar wa ndugu, jaman naombeni ushauri nina maumivu sehem ya uume yan kwenye shina kulia hiv ambay yameanza juz nikiwa mazoez, lkn ch ajabu leo nimemwaga shahawa zenye mchanganyiko n damu na