Vicin JF-Expert Member Joined Jul 19, 2017 Posts 676 Reaction score 295 Aug 28, 2017 #1 Naomba kuuliza wanasheria wenzangu, kuna sehemu yeyote katika sheria za Tanzania ambayo inaruhusu either by expression or by implication kufungua kesi ya kupinga matokeo ya Urais? Kama ipo naomba unitajie Sent using Jamii Forums mobile app
Naomba kuuliza wanasheria wenzangu, kuna sehemu yeyote katika sheria za Tanzania ambayo inaruhusu either by expression or by implication kufungua kesi ya kupinga matokeo ya Urais? Kama ipo naomba unitajie Sent using Jamii Forums mobile app
Mwifwa JF-Expert Member Joined Apr 3, 2017 Posts 48,776 Reaction score 126,719 Aug 28, 2017 #2 Unataka kupinga matokeo yapi ya Urais?
lukesam JF-Expert Member Joined Feb 23, 2015 Posts 13,214 Reaction score 28,145 Aug 28, 2017 #3 Hakuna!
Vicin JF-Expert Member Joined Jul 19, 2017 Posts 676 Reaction score 295 Aug 28, 2017 Thread starter #4 Mwifwa said: Unataka kupinga matokeo yapi ya Urais? Click to expand... Ewe kilaza na mziwanda wa sheria. Elewa swali. Sent using Jamii Forums mobile app
Mwifwa said: Unataka kupinga matokeo yapi ya Urais? Click to expand... Ewe kilaza na mziwanda wa sheria. Elewa swali. Sent using Jamii Forums mobile app
Mwifwa JF-Expert Member Joined Apr 3, 2017 Posts 48,776 Reaction score 126,719 Aug 28, 2017 #5 Vicin said: Ewe kilaza na mziwanda wa sheria. Elewa swali. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Sasa kama wewe ni mwanasheria kwa nini huzijui sheria? Katiba je?
Vicin said: Ewe kilaza na mziwanda wa sheria. Elewa swali. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Sasa kama wewe ni mwanasheria kwa nini huzijui sheria? Katiba je?
Vicin JF-Expert Member Joined Jul 19, 2017 Posts 676 Reaction score 295 Aug 28, 2017 Thread starter #6 Mwifwa said: Sasa kama wewe ni mwanasheria kwa nini huzijui sheria? Katiba je? Click to expand... Kizazi cha bashite hichi kina taabu kweli. Unajua maana ya implication? Kwanza unajua sheria? Ama nabishana na mwanasiasa? Sent using Jamii Forums mobile app
Mwifwa said: Sasa kama wewe ni mwanasheria kwa nini huzijui sheria? Katiba je? Click to expand... Kizazi cha bashite hichi kina taabu kweli. Unajua maana ya implication? Kwanza unajua sheria? Ama nabishana na mwanasiasa? Sent using Jamii Forums mobile app