Kuna utaratibu gani wa kupata kadi ya Chama Cha Mapinduzi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna utaratibu gani wa kupata kadi ya Chama Cha Mapinduzi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maviyamende, May 20, 2017.

  1. Maviyamende

    Maviyamende Member

    #1
    May 20, 2017
    Joined: May 1, 2017
    Messages: 15
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 5
    Naombeni mnielekeze coz nataka kwenda kuchukua kadi ya chama cha CCM kesho
    But sijui kuna taratibu zipi na masharti gani ili uchukue kadi
     
  2. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 16,297
    Likes Received: 57,126
    Trophy Points: 280
    Subiri waje kukueleza.
     
  3. Moisemusajiografii

    Moisemusajiografii JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2017
    Joined: Nov 3, 2013
    Messages: 5,148
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    Fanya kusubiri ziara ya kiongozi wa nchi utaandaliwa utaratibu wa kupata kadi.
     
Loading...