Kumsikiliza mwanamke ni kutekeleza anachosema

kinehe

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
205
250
Habari wana JF,

Nimekuwa nikisoma thread mbalimbali zinazoeleza nini mwanamke anataka hasa kutoka eidha kwa mume wake au mpenzi wake kuwa mwanamke anapenda "kusikilizwa"

Kwa uelewa wangu hawamanishi kutega masikio nakuwa attention kusikilza wanachosema bali ni KUTEKELEZA WANACHOSEMA mfano akikwambia "baby" hizi nywele zimechakaa hapo anamanisha umpe hela aende saluni, sweet sina viatu- umpe hela akanunue, yangu ni hayo tu.

Karibuni tushee xperience.
 

pistmshai

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
1,315
2,000
mwanamke anapenda "kusikilizwa"

KUTEKELEZA WANACHOSEMA mfano akikwambia "baby" hizi nywele zimechakaa hapo anamanisha umpe hela aende saluni, sweet sina viatu- umpe hela akanunue, yangu ni hayo tu.
Sio Kusikilizwa, Sema mnatakiwa kusikilizana, kiasi kwamba akikuomba hela na ukasema hauna, akusubiri hadi utakapoipata akuelewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom