Kumpenda usiemjua

Lizzy yote haya ni mahangaiko ya moyo! Lakini si unajua mtu akipenda huku akiongozwa na imani yake?

Sasa we Yericko si uweke siredi yako ya kumzimia Lizzy?Ngoja nikusaidie.......................................................................... Tuiite...........
Yangu nafsi kwa Lizzy

Lizzy mi nakuzimia,ninahisi nakujua,
Moyo wangu waumia,tafakari kinijia,
Hakika umeingia,akili nivurugia,
Najua waikubali,yangu nafsi bila kikomo

Sasa endelea........................
 
Hahaha...ye alishafikisha ujumbe.Amesema wazi kukupa moyo kwamba INAWEZEKANA!!
 

Hii Lyrics uliiona Lizzy?(refer bolded)
 
Mhhh hauko peke yako

Mhhhh! Kumbe na wewe umo? hahahahahah lol! We acha! Kama moyo umeshapenda basi ni lazima tu ajulikane hata kwa udi na uvumba 🙂 Kila la heri Ballerina.

 
Last edited by a moderator:
Inawezekana kabisa. Tena siku ukimuona unaweza kumpenda zaidi tofauti na mngeonana before hamjawa na mawasiliano.
 
Yamekua hayo?!Haya mama kwaheri...kila la kheri!

So sorry my dear,tena avatar yako inanikumbusha my best friend wa enzi hizo(TK),sipendi kukuudhi.Huyu Yericko asitugombanishe!na aje aseme alichomaanisha.Hizi hlugha za shule wengine tulishazisahau.
 
 
inatia huruma sana,,,,,, kumpenda usiyemjua kwani unaongozwa na hisia,, jipe moyo,,, go straight approach the person,,, in a way ya kumchunguza zaidi,,, unaweza kuta si ndivyo udhaniavyo,,,,
best wishes
 
Kuwa makini sana ballerina..wengine hali zetu mbaya kwa kupenda wanaume tusowajua!mbona nimepatikana mwaka huu!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…