Mdakuzi mkuu
JF-Expert Member
- Dec 27, 2016
- 212
- 720
Habarini ndugu zangu.
Kuchepuka siyo kitu kizuri, kwanza ni dhambi kubwa sana.Vitabu vitakatifu vinasema.
Basi bhana,siku hiyohiyo nikajicommit tukafanya mapenzi kiroho safi..
Dah.
Mkuu kukiwa na njaa ya ukweli, mtu huwezi kuwaza mkunano!! Utawaza mkunano kama umeshiba...Aise ndio maana naamini Tz hakuna njaa atakama ikitokea watu hawatajali maana kuna kitu wanakipenda sana zaidi ya msosi
Elimu bure.ushaanza kumlipia mtoto ada?
Inaelekea ndoto yako ya kulala na mwalimu imetimia maana umeosha nyota. Kumbuka kuwa unapofurahia kuwa amekupa, hapo hujapewa kimoja tu huenda ukawa umepewa hata ambacho hukutarajia au kufahamu kama kakupa.Habarini ndugu zangu.
Kuchepuka siyo kitu kizuri, kwanza ni dhambi kubwa sana.Vitabu vitakatifu vinasema.
Mm yalinikuta hivi:
Dada mmoja mwalimu alitokea kunipenda sana. Na ninafikiri sababu mojawapo n kwasababu mm nilimpenda sana mtoto wake.Kila ninapotoka kazini kurudi home, nakatupia pipi, chips snacks, bigiji, nk. Sasa kakatokea kunipenda sana sana.Kakiona tu gari kanatega njiani. Kuna siku niliwahi kukabeba na kwenda nako misele kidogo.
Basi mama ake (huyo mwalimu) akawa kumbe ananipenda sana,bila mm kujua.Siku moja akanisimamisha na kuniambia :
" Unavyompenda mtoto wangu,hata babake hafikii. Natamani kama ingetokea ukawa baba ake. Lakini ndo hivyo tena".
Mm nilichukulia poa tu, nikendelea na utaratibu wangu uleule wa kumpenda mtoto wake.
Siku nyingine tena akaniambia:
" Tafuta muda twende nikakununulie beer, nimejisikia tu kunywa na wewe". Nikamwambia ningemjibu.
Baada ya kama wiki hivi, tukatoka paleplae mtaani kupata kilaji.Katikati ya unywaji, akaniambia:
"nakupenda sana, naomba leo nikupe raha, please".Nikwambia raha gani?Akasema "tamu...".
Basi bhana,siku hiyohiyo nikajicommit tukafanya mapenzi kiroho safi..
Dah.
Wanaume hatukataagi maanina zetuuuuuHabarini ndugu zangu.
Kuchepuka siyo kitu kizuri, kwanza ni dhambi kubwa sana.Vitabu vitakatifu vinasema.
Mm yalinikuta hivi:
Dada mmoja mwalimu alitokea kunipenda sana. Na ninafikiri sababu mojawapo n kwasababu mm nilimpenda sana mtoto wake.Kila ninapotoka kazini kurudi home, nakatupia pipi, chips snacks, bigiji, nk. Sasa kakatokea kunipenda sana sana.Kakiona tu gari kanatega njiani. Kuna siku niliwahi kukabeba na kwenda nako misele kidogo.
Basi mama ake (huyo mwalimu) akawa kumbe ananipenda sana,bila mm kujua.Siku moja akanisimamisha na kuniambia :
" Unavyompenda mtoto wangu,hata babake hafikii. Natamani kama ingetokea ukawa baba ake. Lakini ndo hivyo tena".
Mm nilichukulia poa tu, nikendelea na utaratibu wangu uleule wa kumpenda mtoto wake.
Siku nyingine tena akaniambia:
" Tafuta muda twende nikakununulie beer, nimejisikia tu kunywa na wewe". Nikamwambia ningemjibu.
Baada ya kama wiki hivi, tukatoka paleplae mtaani kupata kilaji.Katikati ya unywaji, akaniambia:
"nakupenda sana, naomba leo nikupe raha, please".Nikwambia raha gani?Akasema "tamu...".
Basi bhana,siku hiyohiyo nikajicommit tukafanya mapenzi kiroho safi..
Dah.
the way nilivyo hata wewe utachomoa Papuchi yako pindi nikutamkiapo nakupenda kwa Mara ya kwanza hakuna ubishi katika hilo yani.Mbona kakupa kirahisi hivyo duuuh[emoji32][emoji32][emoji32][emoji32]
Watu papuchi zao wanaziona km mkono tu...muda wowote unampa mtu aushike..
Sijui lengo lke ni nini..huenda akawa ze next wife material...au nae anakudangia tu...
Endelea kumsoma mwema oa...si kila single maza ni kicheche inatokeaga tu bht mbaya akazalishwa