Hahaha mkuu nimecheka usiku huu akianan wanaume tuna tabu sanaKwanza naomba nicheke[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Pili naomba nitoe kisa kinachofanana na wazo lako.
Tar 6/1/2020 nilimuopa single mother fln hivi, mweupe mzuri sio mbaya, tako analo, Ni wale amabo wana mwili wa kawaida ila wamebunikua tako.
Sasa bwana..nime***ba Sana..kondomu 4 zikaisha happy nimemsugua hatar niko cha 2 kutafuta cha 3 lakin wapiiii..sugua weee..wapi..HEEE!!
Nikamuinamisha, piga sanaaaa..pump hasa AYAYAYAAAAAAA mwusho akanichana makavu..naomba kunukuu
"*******(jina langu) Yaani sihisi chochote..sihisi Kama nato****bwa..naomba unitie kavu..nitie kavu ******(jina langu)
Nikasemea kimoyomoyo " QUMURMAKEEEE nikutie kavu uniunge grid ya taifaa???"
Mwisho wa picha nilipoteza pambano baada ya kuona Ni Kama nasugua mti.
Goite
[emoji23][emoji23][emoji23]Vidole vya kusajilia line kwa kitambulisho Cha nida
Hahahahaaaaaa jamaa bhnaaaa..... nmechela saaana. Eti najua wife anagongwa nje.[emoji1787][emoji1787]Mnajua wanawake wengi hufika kitandani analala tu na kupanua mapaja basi. Mm juzi nimepewa gem na mhaya nlisalia kifuani kwake 2 hours mpaka nikajishangaa akati njia kuu nikizidi sana 25min. Inategemeana na mwanamke ana utundu kiasi hani kitandani. Kama ni hawa akifika analala chali anatulia anasubiri uanze kumwandaa. Kufika kileleni ni ndoto ya abunwasi. Mi wife qangu najua kabisa anagongwa nje ndo wanamfikishaga huo. Nishamwambia siku nikikamata ugoni ndoa imeishia hapo. Agongwe tu nisijue
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Kwanza naomba nicheke[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Pili naomba nitoe kisa kinachofanana na wazo lako.
Tar 6/1/2020 nilimuopa single mother fln hivi, mweupe mzuri sio mbaya, tako analo, Ni wale amabo wana mwili wa kawaida ila wamebunikua tako.
Sasa bwana..nime***ba Sana..kondomu 4 zikaisha happy nimemsugua hatar niko cha 2 kutafuta cha 3 lakin wapiiii..sugua weee..wapi..HEEE!!
Nikamuinamisha, piga sanaaaa..pump hasa AYAYAYAAAAAAA mwusho akanichana makavu..naomba kunukuu
"*******(jina langu) Yaani sihisi chochote..sihisi Kama nato****bwa..naomba unitie kavu..nitie kavu ******(jina langu)
Nikasemea kimoyomoyo " QUMURMAKEEEE nikutie kavu uniunge grid ya taifaa???"
Mwisho wa picha nilipoteza pambano baada ya kuona Ni Kama nasugua mti.
Goite
Wanaume 10 si sahihi, maana wanawake hutongozwa zaidi kwa wiki inakaribia mara tano+Wanaume 10, acha masihara. The way I know myself hiyo idadi ni ndogo sana kwa mademu wengi (baadhi) wa tz
Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa mkuu,unapiga mashine dakika 30 mwanamke bado hajaenda hata mara moja...!!. Na hapo umembadirishia style zote. Hapo ni kumaliza vyako yeye atakojoaga njiani wakati anarudi kwao
Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna,unahangaika kila mbinu ili afike, lakini wapi,piga mashine dakika 30,wapi. Atakojoaga siku nyingine