Kumekucha CCM, aliyepigwa rungu na Ndugai ateuliwa Ukuu wa Wilaya


Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,094
Likes
307
Points
180
Age
42
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,094 307 180
Dr. Joseph Chilongani alipigwa rungu na NDUGAI akazimia wakati wa kura za maoni jimbo la Kongwa mkoani Dodoma.

Amepewa UDC Meatu, kapewa zawadi kupoza makali ya maumivu ya rungu alilokuwa amepigwa. Hongera ndugu Chilongani Joseph.

1438155428671-jpg.360825


Cc :Simiyu Yetu, lizaboni, faiza fox, shindu NAMWAKA.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,150
Likes
28,070
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,150 28,070 280
Joseph chilongani alipigwa rungu na NDUGAI, kuteuliwa, akazimia wakati wa kura za maoni. Amepewa UDC Meatu, kapewa zawadi kupoza makali ya Maumivu ya rungu alilokuwa amepigwa. Hongera ndugu chilongani Joseph. Cc :Simiyu Yetu, lizaboni, faiza fox, shindu NAMWAKA.
Mkuu tupatie kwanza cv zake kabla hatujachangia kiundani
 
F

free freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
239
Likes
134
Points
60
Age
32
F

free freed

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
239 134 60
Ukuu wa wilaya kwa wanataaluma wakati mwingne ni majanga tu. Sasa huyu alikuwa daktari tena mkubwa, anaacha mshahara na utumishi anaingia kwenye kazi za uteuzi alafu mara kesho kutwa kafukuzwa au kuachwa tu bila maelezo. Hapo ndyo watu wengne wanaanza kujuta kwanini nilikubali uteuzi na kuacha kazi yangu nzuuuri?
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Acha akale kiyoyozi. Afu kuna uzi kama huu uliletwa jana ukaunganishwa na ule wa uteuzi wa wakuu wa wilaya.
So mleta mada hapa tegemea chochote...
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
Duuu! Bongo noma kumbe kupigwa na mtu maarufu kinalipa pia kupiga mtu maarufu nako ni dili maana mheshimiwa Makonda si alimpiga mzee Warioba baadae akateuliwa kuwa kuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni na sasa mkuu wa mkoa wa Dar ea salaam.

Miaka ya nyuma pia aliyewahi kuwa mkuu wa wilaya ya Tarime marehemu kwa sasa Pascal Mabiti aliwahi kumpiga mwandishi wa habari lakini baadae alipandishwa ngazi kuwa mkuu wa mkoa wa Singida,

Pia Magesa Mulongo alipokuwa mkuu wa wilaya ya Bukombe aliwahi kuwapiga na kuwaharibia vifaa vya kazi waandishi wawili wa habari baadae akahamishiwa Bagamoyo na muda si mrefu akateuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa Arusha.

Ama kweli hii ndo Bongo ukistaajabu ya Musa utayaona ya Firauni.
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,146
Likes
3,755
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,146 3,755 280
Mkuu Ukana Shilungo!
Wakati unampongeza Chilongani kwa kuteuliwa kuwa DC mkumbushe arudi kwa Sangoma ategue Zongo alilompiga Ndugai Kama inawezekana ili aokoe maisha yake. Ila kama Kinyamkera kimekwenda alijojo basi tumpe pole Ndugai ashauriwe kula mbegu kwani hachomoki hata akikaa India. Chezea Afrika ndumba!
Ndugai hachomoki! Maskini Job kirungu cha mponza! Halafu pengine ni Kitenngo kinamshughulikia na sio Dr.Majimarefu!
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
963
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 963 280
Daaah....nimecheka sana!!!
 
alberaps

alberaps

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,545
Likes
881
Points
280
alberaps

alberaps

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,545 881 280
Lizaboni/MsemajiUkweli and all Lumumba headless waende kupigwa Rungu la sivyo Mtaendelea kuisoma number
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,763
Likes
726
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,763 726 280
Ukuu wa wilaya kwa wanataaluma wakati mwingne ni majanga tu. Sasa huyu alikuwa daktari tena mkubwa, anaacha mshahara na utumishi anaingia kwenye kazi za uteuzi alafu mara kesho kutwa kafukuzwa au kuachwa tu bila maelezo. Hapo ndyo watu wengne wanaanza kujuta kwanini nilikubali uteuzi na kuacha kazi yangu nzuuuri?
Awamu hii wataalamu wengi sana wakiwemo wahadhiri wa vyuo vikuu wametolewa vyuoni na kupewa ajira za kisiasa.

Sina hakika kama wanaoteuwa wanaangalia madhara yatakayotokea huko wanakowatoa wataalamu!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Hivi mzee bado mgonjwa???
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,021
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,021 1,848 280
Tangu tumeanza kuomba cv za msemaji wenu wa chama hapo lumumba hadi sasa hamjatupatia
Kwa kifupi ni daktari wa magonjwa ya binadamu na alikuwa ni mtumishi wa NIMR Mwanza
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Likes
396
Points
180
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 396 180
Duuh nimefurahi sana aisee! Yani kumbe siku hizi mtu kutoa / kupokea kichapo kunaongeza CV ? Kweli ktk TZ maajabu hayataisha kamwe !
 

Forum statistics

Threads 1,237,187
Members 475,465
Posts 29,280,671