dimatteo
JF-Expert Member
- Jan 14, 2018
- 868
- 935
Habarini, Kiwanja kipo mbuyuni unaingia ndani kidogo kama kilometa mbili kasoro
Kiwanja ni tambalale,huduma kama maji,umeme na barabara vyote vipo
Kiwanja kina uzwa 45mil.Karibuni lakin kwa taarifa zaidi-0754055288
Kina hati na kimepimwa(kwa taarifa nyingine waweza nifwata PM)
Kiwanja ni tambalale,huduma kama maji,umeme na barabara vyote vipo
Kiwanja kina uzwa 45mil.Karibuni lakin kwa taarifa zaidi-0754055288
Kina hati na kimepimwa(kwa taarifa nyingine waweza nifwata PM)