Kiwanja sehemu nzuri Segerea kinauzwa

Kiwanja sehemu nzuri Segerea kinauzwa

Mr II

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Posts
158
Reaction score
17
Hi. WanaJamiiForums,

Tunauza kiwanja Segerea; Kiwanja hicho kipo Segerea katika eneo zuri ambalo linafaa kwa biashara na karibu na Sekondari ya Magoza, kimepimwa na hati zipo. Mauziano yatafuata taratibu zote za kisheria.

Ukubwa wa kiwanja ni meter 20 kwa 20. Bei maelewano.
Kama upo serious.

Kwa mawasiliano piga simu +255 685 652 061 au +255 689 417 472
 
Weka Bei,
Seriousness ya kulazimishwa umeona wapi,weka bei then maswali yafuate.
Halafu segerea ina majina ya vitongoji vyake,shule ya Magoza ndio nini
 
Weka Bei,
Seriousness ya kulazimishwa umeona wapi,weka bei then maswali yafuate.
Halafu segerea ina majina ya vitongoji vyake,shule ya Magoza ndio nini

yani 'waswahili' wapuuzi sana. kwa nini usiseme bei kila kitu kijulikane? hata kama kuna maelewano, mtu ajue ataanzia wapi. ingekuwa vipi ukiingia BE FORWARD ukute hamna bei za magari? then unaambiwa upige simu kwa maelewano? biashara za 'kiswahili' za kishenzi sana.
 
wewe uliyemweka post hii ni mpumbavu, viwanja vipo kila mahali, bei yako ndio itashawishi wadau wanunue eti unatuambia bei maelewano kwani kiwanja kimekua nyanya hata nyanya hupangwa kwa mafungu na bei kuwekwa wazi,Jamani Watanzania tujaribu kutumia akili japo kiduchu ili tuweze kufukuzana na hili soko la Africa Mashariki.Siku hizi biashara za vichochoroni hakuna tena labda ukamate maboya wa kule Kijijini Sitimbi.
 
Mkuu Heri Mchina acha jazba kaka.
Unajua Ukitaka kujua kati ya Dalali na mwenye mali ndio utajua hapo.
Maana lazima bei afiche,lakini kama mie ndio kiwanja changu kama mmiliki lazima nitaweka bei,maana nakuwa nauza kwa malengo maalum.
Halafu kwa maeneo ya Segerea viwanja vilivyo nikwamba picha pia ni muhim,maana mji umeishajengeka
 
Hi. WanaJamiiForums,

Tunauza kiwanja Segerea; Kiwanja hicho kipo Segerea katika eneo zuri ambalo linafaa kwa biashara na karibu na Sekondari ya Magoza, kimepimwa na hati zipo. Mauziano yatafuata taratibu zote za kisheria.

Ukubwa wa kiwanja ni meter 20 kwa 20. Bei maelewano.
Kama upo serious.

Kwa mawasiliano piga simu +255 685 652 061 au +255 689 417 472
Viwanja viko vingi, bei ndo mitivation factor, hapo hujasaidia ni kama umesema upepo uko baharini..weka beii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom