Kiwanja kinauzwa


A

Ameir

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
271
Likes
44
Points
45
A

Ameir

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
271 44 45
Habari za jioni ndugu zangu, nauza kiwanja changu chenye ukubwa was Sqm 890 kipo Babati maeneo ya Sinai. Bei nimeshusha 1.2 kutoka 1.8 Nauza kwa sababu nimekwama na nahitaji pesa. Viwanja vina hati miliki. Waliojitokeza wawili lakini bei yao ni ndogo sana.
 
mkia

mkia

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
285
Likes
144
Points
60
Age
31
mkia

mkia

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
285 144 60
Sqm 890 ni sawa na upana na urefu gani Tafadhali?
 
A

Ameir

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
271
Likes
44
Points
45
A

Ameir

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
271 44 45
Barabara ya kwenda arusha. Hapo kwenye hayo maeneo serikali wanaweka stendi ya mabasi na of course kutakua na maduka. Baada ya muda mfupi hayo maeneo thamani yake itakua juu sana sababu watu wengi washalipia na wamepata hati zao serikalini
 

Forum statistics

Threads 1,235,265
Members 474,471
Posts 29,216,167