Kiwanja kinauzwa, Sumangila Kigamboni Dar es Salaam

Kiwanja kinauzwa, Sumangila Kigamboni Dar es Salaam

Akiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Posts
1,445
Reaction score
217
KIWANJA KIPO NDANI YA MRADI WA VIWANJA VYA GEZAULOLE - SUMANGILA . KINA HATI. NA UKUBWA WA ENEO NI SQM 1501. BEI TSH. 35M Kwa mnunuzi makini anayehitaji kiwanja tuwasiliane . napatikana Kinondoni kwa manyanya njoo uone copy ya hati . na kama utapenda kuenda kuona eneo basi kuna gharama unachangia . 0657145555
 
kiwanja kipo kwa mahitaji ya kiwanja hiki na vingine vingi tuwasiliane 0657145555
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom