kiwanja kinauzwa na kina hati miliki.

kiwanja kinauzwa na kina hati miliki.

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Posts
17,897
Reaction score
33,709
Wana JF habari zenu,kiwanja kinauzwa kipo makongo juu karibu na kanisa katoliki pia karibu na barabara na kina ukubwa wa 23 kwa 25 . kwa ukubwa wake unaweza kujenga nyumba ya vyumba vitatu na sebule.
Bei ni shs Million 17.5 pia kuna maelewano.kwa watakao hitaji wanitafute kwa nambali zifuatazo;0786583097.Tafadhali ni kwa walio serious tu,ndo waweza wasiliana nami.
 
Hiyo ni sqr meter 575,halafu ujenge nyumba ya vyumba vitatu? Si haibaki hata parking wala sehemu ya kuweka baiskeli

Kwa bei hiyo na ukubwa huo ina maana unauza 1 sqr meter Tsh 30,000,ardhi haijafikia bei hiyo makongo.

Anyways kila la kheri kwenye mauzo yako mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom