kiwanja kinauzwa kipo Tabata Kimanga millioni 25

kiwanja kinauzwa kipo Tabata Kimanga millioni 25

Erick kg

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Posts
314
Reaction score
73
kiwanja kinauzwa ukubwa wa mita 35 kwa 20 na kipo barabarani kabisa kama kinavyoonekana kwenye picha. na pia kipo umbali wa km 1 kutoka stand ya tabata kimanga. bei ni millioni 25. kwa mawasiliano zaidi piga 0717022737
 
kiwanja kinauzwa ukubwa wa mita 35 kwa 20 na kipo barabarani kabisa kama kinavyoonekana kwenye picha. na pia kipo umbali wa km 1 kutoka stand ya tabata kimanga. bei ni millioni 25. kwa mawasiliano zaidi piga 0717022737

Picha Ipi?
Kimepimwa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom