Kiwanja Kinauzwa Kerege Bagamoyo

Kiwanja Kinauzwa Kerege Bagamoyo

dip pub

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2014
Posts
389
Reaction score
74
kiko kata ya kerege bagamoyo 0.5KM Kutoka barabara iendayo bagamoyo na 3KM kufika baharini miundombinu kama maji,umeme na barabara vyote viko safi.kina ukubwa wa 25 kwa 30 bei ni MILIONI 8 Mawasiliano piga 0714358610
 
kuweni makini na maeneo ya Bagamoyo hasa kuanzia Kerege hadi Kiromo eneo kubwa limechukuliwa na mradi wa EPZA. msinunue bila kupata taarifa sahihi kutoka Manispaa ya Mji wa Bagamoyo kitengo cha ardhi. Ni hayo tuuu
 
kuweni makini na maeneo ya Bagamoyo hasa kuanzia Kerege hadi Kiromo eneo kubwa limechukuliwa na mradi wa EPZA. msinunue bila kupata taarifa sahihi kutoka Manispaa ya Mji wa Bagamoyo kitengo cha ardhi. Ni hayo tuuu

Daaaah
Asante sana mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom