sky walker
JF-Expert Member
- Feb 3, 2018
- 1,160
- 834
futa hiyo post weka hiii hapaKimeuzwa mkuu, Kuna kingine 60*40 sqm price ni 3,000,000 TSH.
futa hiyo post weka hiii hapaKimeuzwa mkuu, Kuna kingine 60*40 sqm price ni 3,000,000 TSH.
Huko Huko Michese Kuna maji,Umeme ,barabara zimechongwa Fresh.Kipo wapi na kipo karibu na huduma zipi?
Hiki nakitengenezea post Yake Chief,futa hiyo post weka hiii hapa
wasi wataarifu kuwa umesha uza kiwanja na hii post yako wata weka sold, nenda kwenye report hapo kwenye post yakoHiki nakitengenezea post Yake Chief,