Kiwanja kinauzwa bagamoyo

Kiwanja kinauzwa bagamoyo

kumbombakiki

Member
Joined
Aug 11, 2013
Posts
26
Reaction score
22
kiwanja kinauzwa kipo bagamoyo keep left ya bagamoyo - msata road, ni m 100 Toka barabara ya lami ya kwenda msata kina mita za mraba 3360(square meter) na kina hati. Bei maelewano. Kwa mawasiliano piga simu namba 0754579243/ 0784478563/ 0653 723072. Karibuni.
 
Ni eneo zuri kwa biashara, apartment, lodge, na uwekezaji wowote njoo ujionee na ujiridhishe
 
kiwanja kinauzwa kipo bagamoyo keep left ya bagamoyo - msata road, ni m 100 Toka barabara ya lami ya kwenda msata kina mita za mraba 3360(square meter) na kina hati. Bei maelewano. Kwa mawasiliano piga simu namba 0754579243/ 0784478563/ 0653 723072. Karibuni.

nitafutie vya nje ya mji nina uwezo mdogo kama m2
 
Sawa mkuu kipo kimoja maeneo ya makurunge heka tatu kama na nusu mil 2 hadi 3
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom