Kiwanja kinauzwa/30mx35m/


K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
kiwanja kipo eneo zuri mtaa wa matosa. Mbez mwisho dsm, mita chache kutoka shule ya msing Goba. Bei ni 10mil, kama uko serious PM me.
 
G

gonja

Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
13
G

gonja

Member
Joined Jan 28, 2011
41 0 13
Ingetosha kusema kipo Goba na sio kuzunguuka mara mbezi mwisho mara matosa mara karibu na shule.kwanza kuna umeme?maji? kiwanja kimepimwa?gari inafika site?hizo ni features nazoona zinatakiwa uelezee
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
93
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 93 0
oi ! Hivi Goba ni Kubaya? Maanake nakumbuka miaka fulani nilipokuwa mtumiaji wa Mabasi nikienda Tegeta au Mbezi Makondakta wakisema Njia panda ya Goba abiria Kimya... Akisema Tangi Bovu Utasikia wanaibuka wengi Shusha.... oi

Bado hakuna maendeleo hadi ukitaka kuuza kiwanja lazima upaite Mbezi Mwisho enh!
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
Ingetosha kusema kipo Goba na sio kuzunguuka mara mbezi mwisho mara matosa mara karibu na shule.kwanza kuna umeme?maji? kiwanja kimepimwa?gari inafika site?hizo ni features nazoona zinatakiwa uelezee
nimeshapata mnunuz, kama unafikiri mbez Goba bado maendeleo kawauliza makatibu wako wa wizara mbali2
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
oi ! Hivi Goba ni Kubaya? Maanake nakumbuka miaka fulani nilipokuwa mtumiaji wa Mabasi nikienda Tegeta au Mbezi Makondakta wakisema Njia panda ya Goba abiria Kimya... Akisema Tangi Bovu Utasikia wanaibuka wengi Shusha.... oi

Bado hakuna maendeleo hadi ukitaka kuuza kiwanja lazima upaite Mbezi Mwisho enh!
duu hii kali kweli
 
CPU

CPU

JF Gold Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,870
Likes
13
Points
135
CPU

CPU

JF Gold Member
Joined Jan 13, 2011
3,870 13 135
kiwanja kipo eneo zuri mtaa wa matosa. Mbez mwisho dsm, mita chache kutoka shule ya msing Goba. Bei ni 10mil, kama uko serious PM me.
Daah
Kumbe ushauza tayari
Basi tena, ngoja nichek kwingine
 

Forum statistics

Threads 1,214,603
Members 462,703
Posts 28,517,155