saidaty
Senior Member
- Oct 3, 2018
- 193
- 162
Bei ni milioni 15 ( milioni kumi na tano) maongezi yapo kidogo sana
Kiwanja kipo Mkoa wa Dar es salaam Tanzania maeneo ya BUNJU B kwa mpemba umbali kutoka lami kuu ya bagamoyo load mpaka kufika kwenye kiwanja ni kilometa 2 ( kilometa mbili) kiwanja kipo sehemu nzuli sana na gari inafika mpaka hapo kwenye kiwanja umeme na maji tayali vimeshafika... NK..........
Piga simu namba +255717671240
+255693204813
+255757482042
KWAMAHITAJI YA NYUMBA ZA KUPANGISHA. NYUMBA ZA KUNUNUA VIWANJA NA...... NK...... USISAHAU KUMFOLO Dalali papaa.tz.7 istagram kalibuni sana nakwa bei poa.
Kiwanja kipo Mkoa wa Dar es salaam Tanzania maeneo ya BUNJU B kwa mpemba umbali kutoka lami kuu ya bagamoyo load mpaka kufika kwenye kiwanja ni kilometa 2 ( kilometa mbili) kiwanja kipo sehemu nzuli sana na gari inafika mpaka hapo kwenye kiwanja umeme na maji tayali vimeshafika... NK..........
Piga simu namba +255717671240
+255693204813
+255757482042
KWAMAHITAJI YA NYUMBA ZA KUPANGISHA. NYUMBA ZA KUNUNUA VIWANJA NA...... NK...... USISAHAU KUMFOLO Dalali papaa.tz.7 istagram kalibuni sana nakwa bei poa.