Kiwanja au nyumba ya kununua inahitajika haraka sana

Kiwanja au nyumba ya kununua inahitajika haraka sana

Kitomai

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Posts
1,146
Reaction score
371
kiwe au iwe maeneo ya Kigamboni au Mbagala. Kiwanja kiwe na hati miliki au ofa.
Bei maelewano. Mawasiliano:0784225000.
 
kiwe au iwe maeneo ya Kigamboni au Mbagala. Kiwanja kiwe na hati miliki au ofa.
Bei maelewano. Mawasiliano:0784225000.

Kipo Mwasonga kigamboni, km 32 kutoka Feri.

Kiwanja kipo barabarani na ni Karibu na mradi wa Maji wa DAWASCO kwa ajili ya mji wa kigamboni

Ukubwa sqmt 1500 na kina ofa

Bei Milioni 15
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom