Kiwanja Arusha Nauza

Kiwanja Arusha Nauza

JBN

Member
Joined
Mar 4, 2012
Posts
84
Reaction score
15
Kipo njiro container unaingia kilometa moja na nusu ndani, kina ukubwa wa 30 x 33m. Bei Milion 28, na udongo wake ni mwekundu. 0755 033997
 
Acha uwongo, udongo wa njiro ni mfinyanzi!

Mvua ikinyesha ni balaaa.
 
Kipo njiro container unaingia kilometa moja na nusu ndani, kina ukubwa wa 30 x 33m. Bei Milion 28, na udongo wake ni mwekundu. 0755 033997

Nitakupigia tuzungumze vizuri
 
Kipo njiro container unaingia kilometa moja na nusu ndani, kina ukubwa wa 30 x 33m. Bei Milion 28, na udongo wake ni mwekundu. 0755 033997

ni kiwanja ambacho kimepimwa tiari?
 
Hivi nikitaka kiwanja cha milioni 5 arusha sipati wajameni?
 
ndio kimepimwa kinacho bcon, lakini bado titledeed haijatoka
 
Wewe mgeni Njiro, wanayeifahamu njiro hawawezi sema uwongo, wewe ndio muongo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom