Kiwanja 1700 sqm kinauzwa

Kiwanja 1700 sqm kinauzwa

MJ18

Member
Joined
Jul 2, 2018
Posts
53
Reaction score
52
Habarini wakuu.

Nauza kiwanja cha ukubwa wa 1700 square meters. Kipo maeneo ya Pumuani wilaya ya Moshi Mjini mkoa wa Kilimanjaro.

Umbali toka barabarani ni 120m na toka moshi mjini ni 23km (dakika 30). Huduma za kijamii kama maji na umeme zinapatikana.

Bei: 20M tu (Mazungumzo yapo)

Kama uko interested tuwasiliane kwa namba 0769523928. Karibuni.
 
Habarini wakuu.

Nauza kiwanja cha ukubwa wa 1700 square meters. Kipo maeneo ya Pumuani wilaya ya Moshi Mjini mkoa wa Kilimanjaro.

Umbali toka barabarani ni 120m na toka moshi mjini ni 23km (dakika 30). Huduma za kijamii kama maji na umeme zinapatikana.

Bei: 20M tu (Mazungumzo yapo)

Kama uko interested tuwasiliane kwa namba 0769523928. Karibuni.

Pumuani unasema ni km 23? Acha uongo ndugu, wakati kutoka moshi hadi ule mlima wa pale pumuani wakati unapanda ukitoka sango ni km 10...sasa si ushafika pumuani kabsa au unazungumzia njia panda bob?
 
Pumuani unasema ni km 23? Acha uongo ndugu, wakati kutoka moshi hadi ule mlima wa pale pumuani wakati unapanda ukitoka sango ni km 10...sasa si ushafika pumuani kabsa au unazungumzia njia panda bob?
huyo jamaa hata mimi nimeshangaa. 23km si ni umbali wa hadi himo huo?
 
Back
Top Bottom