jMali JF-Expert Member Joined Nov 9, 2010 Posts 8,412 Reaction score 5,013 Nov 24, 2014 Thread starter #101 Talkandtalk said: Kagame,mbona hana shida, yupo ni Raisi wa nchi na tunampenda, labda nyie mumuombe msaada huyo Obama manake hata huko mliko kimbilia nasikia misaada imesimamishwa so itabidi muombe personal support. Click to expand...
Talkandtalk said: Kagame,mbona hana shida, yupo ni Raisi wa nchi na tunampenda, labda nyie mumuombe msaada huyo Obama manake hata huko mliko kimbilia nasikia misaada imesimamishwa so itabidi muombe personal support. Click to expand...