Kitendawili


"The first interahamwe recruits came from a Sunday morning football club called Loisirs (Leisure): that was how Jerry Robert Kajuga, a Tutsi, had become involved, for he was the football club president and IN EXCHANGE for the use of his players he had been named president of Interahamwe. Source: CONSPIRACY TO MURDER THE RWANDAN GENOCIDE by Linda Melvern. pg 118.
 
Hivi huwa unasoma haraka haraka au? Wapi ambapo the schools website imepishana na "the writer" which may i remind you is from the citizen ya Richard mgamba. Au siku hizi the citizen ya richard mgamba na yenyewe ni interahamwe/fdlr media?

Wacha Richard Mgamba. Who do you believe? You
 

Poor him, why is he in jail today?
 
Ok. That means a single Tutsi, hypnotized millions of interahamwe to do his work. Is that what you are saying?

no that's what i said, FACT is this tutsi was the leader of the interahamwe. What did he join interahamwe for?
 
so why didn't you put both post alongside each other for people to discern?

discern what kwani kuna ugomvi kati yao, each one iko correct. Yule anayepinga ndio anatakiwa kuleta habari nyingine "alongside" ili kuprove kuwa ile niliyoleta mimi ni uongo. besides, aliyeleta habari kumbuka sio jmali ni lawamaina78....:smile-big:. lawmaina78 ni muongo?
 
For the same reasons that you are out. Just that you haven't been caught

dude in 1994 i was not that old, pili, according to linda melvern (CV yake inajieleza), huyu bwana kajuga ni kama vile alilazimishwa kuwa interahamwe, sasa why is he in jail? Halafu mtu kama Gen Paul Rwakarabije ambaye ni Ex-FAR, ambaye pia ni FOUNDER AND FIRST COMMANDER OF THE FDLR awe KAMISHNA WA MAJESHI RWANDA LEO HII?
Nyinyi si mnasema all FAR were genociders, huyu ni General, nyie mnasema FDLR yote ni interahamwe, huyu ndio founder na KAMANDA WA KWANZA! Hebu fafanua hili, inawezekana kajuga wanamuonea tu:smile-big:
 

1. to take the words out of your mouth, "when you quote/misquote someone it is prudent to cc them so that they can defend themselves. lawmaina78.

2. Hii post ya lawmaina78 ni ya 7th October,2014.

That is more than ONE month ago!! i'm pretty sure majority of JF members had forgotten about it. BUT NOT YOU! unashinda ukichimbua chimbua old post so that you can continue to get your (oxygen). I've told you before if you were in the US you would have been in the mental hospital.
 

Source? Mr FACTMAN
 

Nani? Mtaje halafu uiweke post yake hapa.
 

That for me to judge and for you to guess what i think of you.
 

1. shemeji huna macho? hujaona kuwa mwanzo kabisa wa thread nimemtag, yeye hajajibu kitu kwa sababu sijambishia, wewe unayembishia ndio unatakiwa umuite. lawmaina 78 ni "mkenya" hajui hizi mambo, yeye alileta thread pointi zake zikiwa mambo ya ICT, mimi nikaona hilo la 50% watutsi. Sasa sijui unataka nimuite lawamaina78 afanye nini.

2. Ukishafikiaga hapa maana yake ni kuwa umeshindwa. Nimepangua hoja zako zote sasa unatapatapa tu. sio lazima kila ukiona jmali kapost upanick na kuanza kunishambulia. Acha wanaojua wajibu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…