Kitabu demokrasia ni dini,


ashy me

ashy me

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
450
Likes
279
Points
80
ashy me

ashy me

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
450 279 80
Ni kitabu kilichoandikwa na mwanachuon Abu muhammad al maqdis kuhusu demokrasia na uislamu
Na kimefanyiwa tarjama na ashfat peter na sameer mugisha kwa kiswahili

Kitabu kimeeleza juu ya uislamu na demokrasia na kuijadili demokras n kitu gan .

Ikiwa utahtaj kitabu hiki ambacho bei yke n 5000 na ukiletewa n 7000 .....piga 0712770729 au 0685 580057

Tuungen mkono juu ya kuyapata maarifa haya adhimu
 

Forum statistics

Threads 1,250,919
Members 481,523
Posts 29,750,780