Kimsingi Chadema wanagombania Ruzuku

Niko nje ya maada kdg ,kwani gwajima kakosea nini kwenye matamshi yake mpka afungiwe makanisa yanayoongozwa na yeye?
 
Sasa kama u mpumbavu na hujui kafanyaje…. Unataka nipoteze muda wangu?

Stupid fish
Ugumu wa unayopitia hayanihusu mimi nimekuuliza ww kwa kua ulifanya kiherehere kwa kunijibu sasa ulitaka nimuulize nani zaid ya ww uliyekuja?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…