Kijiji kizima wavuta bangi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijiji kizima wavuta bangi

Discussion in 'JF Doctor' started by KAKA A TAIFA, May 27, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    NIPENI UFAFANUZI.KILA SIKU TUNASIKIA POLISI WAMEKAMATA BANGI EKARI 2,3 AU 4,NA WAMEITEKETEZA KWA KUICHOMA MBELE YA VIONGOZI NA WANAKIJIJI.SWALI KATIKA HUO UTEKELEZAJI WA UTEKETEZAJI JE HUO MOSHI WA HIYO BANGI HAUWAFIKII WANANCHI(WATOTO,WAMAMA,WABABA,WAZEE,VIKONGWE,WAGONJWA).NIONAVYO MIMI WANAKIJIJI WOTE WANAKUWA WAMEVUTISHWA BANGI BILA RIDHAA YAO.NINI KIFANYIKE KATIKA HILI?:mvutaji::majani7:
     
  2. r

    rubby Senior Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiulize mwenyewe
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tehetehe kuna ukweli inategemea masafa ya huo moshi na hao walioko karibu, ila wataalamu watufafanulie.
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    kuna usemi kuwa pafu moja la bangi linaathiri ubongo miaka saba, sasa hapo sijui..
     
Loading...