Sir_Mimi JF-Expert Member Joined Jun 21, 2013 Posts 7,207 Reaction score 15,888 Feb 18, 2018 #1 [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
weed JF-Expert Member Joined Sep 26, 2012 Posts 2,458 Reaction score 3,590 Feb 19, 2018 #2 Hivi kuzaa lazima?????
FRANCIS DA DON JF-Expert Member Joined Sep 4, 2013 Posts 40,824 Reaction score 46,944 Feb 19, 2018 #3 Poa wamekusikia
Sir_Mimi JF-Expert Member Joined Jun 21, 2013 Posts 7,207 Reaction score 15,888 Feb 19, 2018 Thread starter #4 weed said: Hivi kuzaa lazima????? Click to expand... Mkuu usiwaze,kuna wakati utafika utakutaka wewe uwe na familia sio wewe utake hapana ni wakati utataka.ni nature labda kama bahati mbaya ukawa umeumbwa hujakamilika.
weed said: Hivi kuzaa lazima????? Click to expand... Mkuu usiwaze,kuna wakati utafika utakutaka wewe uwe na familia sio wewe utake hapana ni wakati utataka.ni nature labda kama bahati mbaya ukawa umeumbwa hujakamilika.