Kigamboni Amani Gomvu plots for sale

Kigamboni Amani Gomvu plots for sale

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Posts
96,505
Reaction score
138,384
kuna viwanja vinauzwa vimebakia viwanja viwili katika sehemu hiyo.kuna cha sqmt 597 na sqmt 517.kama kawaida viwanja viko surveyed.kutoka kigamboni ferry hadi hapo ni km 25 ni upande wa kulia kwenda kimbiji.na umbali kutoka barabarani kwenda kwenye viwanja hivyo ni mita 100, viwanja viko karibu na apartments za sophia simba, umeme upo karibu.bei kwa sqmt ni sh 9000.karibuni sana
 
kwa wahitaji ambao wako serious wani pm tuzungumze biashara
 
mnauza kuanzia sqrmt ngapi?I.e minimum sqrmt mtu aanze kununua ni ngapi?
 
mnauza kuanzia sqrmt ngapi?I.e minimum sqrmt mtu aanze kununua ni ngapi?

kwa msamahani sana kwa kuchelewa kukujibu sqtm kama zilizopo hapo ipo 597 na sqmt 517unaweza chagua kati ya hizo au kama unawezo unaweza ziunganisha zote kwa pamoja mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom