Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Mar 19, 2012 #21 Globu said: Hongera. Ondoa alama ya kuuliza. Click to expand... itabidi niondoe na neno mbona.
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Mar 19, 2012 #22 Shine said: Inaelekea wote mliochangia hakuna hata mmoja alikuwepo kipindi hicho na kama mlikuwepo mlikuwa watoto sana Click to expand... wewe uliekuwa mzee ilikuwaje?
Shine said: Inaelekea wote mliochangia hakuna hata mmoja alikuwepo kipindi hicho na kama mlikuwepo mlikuwa watoto sana Click to expand... wewe uliekuwa mzee ilikuwaje?
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Mar 19, 2012 #23 Shine said: Baada ya kukishika ikawa je? Click to expand... nikakiachia
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Mar 19, 2012 #24 Shine said: Wewe unadhani ni huyu nyerere mwigizaji Click to expand... jina la mtu siku zote linaanzwa na herufi kubwa.Enhe,kumbe kuna Nyerere mwigizaji?
Shine said: Wewe unadhani ni huyu nyerere mwigizaji Click to expand... jina la mtu siku zote linaanzwa na herufi kubwa.Enhe,kumbe kuna Nyerere mwigizaji?
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Mar 19, 2012 #25 mkamuulize father makarius.
Inkoskaz JF-Expert Member Joined Nov 6, 2010 Posts 6,359 Reaction score 2,389 Mar 19, 2012 #26 Nasikia alizawadiwa na mtemi mazengo wa Dodoma..mmoja wa binti zake akie hai amewahi kuhojiwa na vyombo vya habari kuelezea hilo
Nasikia alizawadiwa na mtemi mazengo wa Dodoma..mmoja wa binti zake akie hai amewahi kuhojiwa na vyombo vya habari kuelezea hilo
Nish JF-Expert Member Joined Jul 22, 2011 Posts 730 Reaction score 114 Mar 19, 2012 #27 Alizikwa nacho