Kibali cha kufanya maandamano matukufu


Malyamungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
363
Likes
0
Points
0

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
363 0 0
  • First of all i am apologising on the name of holy name of JF sitarudia tena in using undisqulified language which i used involunterily
  • Haya wanajamii niliingia hapa JF yapata mwaka sasa bila ya kuomba ukaribisho.
  • pia hivi majuzi nilighafilika nikafungiwa kuingia janmvini kwa sasa nimepata kibali takatifu cha kuruhusiwa kuingia tena jamvini.
Nawasalimuni kwa jina la wana jamii where people people dare to talk openly.

Naombeni mnipokee
 

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,149
Likes
4,631
Points
280

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,149 4,631 280
  • First of all i am apologising on the name of holy name of JF sitarudia tena in using undisqulified language which i used involunterily
  • Haya wanajamii niliingia hapa JF yapata mwaka sasa bila ya kuomba ukaribisho.
  • pia hivi majuzi nilighafilika nikafungiwa kuingia janmvini kwa sasa nimepata kibali takatifu cha kuruhusiwa kuingia tena jamvini.
Nawasalimuni kwa jina la wana jamii where people people dare to talk openly.

Naombeni mnipokee
Pole kwa kufungiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,203,923
Members 457,037
Posts 28,135,268