Kero za wenye magari wanaoweka taa zenye mwanga mweupe na bluu katikati ya jiji


General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
139
Likes
74
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
139 74 45
Ningeomba nifahamishwe kama sheria ya barabarani inaruhusu hizi taa zinazotoa mwanga mweupe au wenye rangi ya bluu.

Hizi taa kwa kweli zinapotumiwa kwenye magari huwapa wakati mgumu sana madereva wakati magari yanapishana. Nadhani ni muda sasa serikali iangalie hili swala kipekee maana zinazidi kuwa nyingi hapa jijini.

Madereva na watumiaji wa vyombo vya moto wasieke taa kiholela tuu nyingine ni mahususi kwa ajili ya maeneo yenye ukungu na vumbi, huku Dsm tunapofuana macho tuu.

Kama kuna mtu hili swala linamkera pia atoe maoni yake kwa kweli wahusika wasikie.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,145
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,145 280
Halafu wanawasha full
 
hottest00

hottest00

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
68
Likes
47
Points
25
hottest00

hottest00

Member
Joined Jul 5, 2016
68 47 25
loooh kwa kweli ni bonge la kero aisee, alafu usiombe ukakutana nao maeneo yenye bumps,, mi huzima kabisa taa zangu na kutumia zao!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217