Kenya a global trendsetter

kemo

Senior Member
Dec 21, 2016
186
250
Kenya, East Africa’s Super Power, Ends Most Politically Acrimonious Year As A World Trendsetter
How East Africa’s Super Power, Kenya, Ends Most Politically Acrimonious Year as a World Trendsetter

The eyes of the world throughout 2016 were trained on the Republic of Kenya, a country which the United Nations (UN) rated as extremely democratic while the International Monetary Fund (IMF) classified it as one of the countries whose economy is robust and steadily growing in the world. In fact, there were myriads of beautiful stories about Nairobi throughout 2016. Kenya's place in Africa is that of the big-brother.

Back home, there 10 things to be proud of despite the grim image painted by the riotus opposition.

  1. Tourism is back on its feet. That’s a shot in the economy’s arm.
  2. Terrorism, a major threat to the country national security has been well tackled, though it remains an imminent threat.
  3. Security in the country has been best in so many years. Criminals, bank robbers, terrorists, and thugs have been gunned down, making the country make great strides in reposing confidence in investors.
  4. Massive infrastructure development in the country has raised the country’s global ranking. The Silk Road (Standard Gauge Railway (SGR)) is almost complete and the world is envious.
  5. World-class roads and highways are popping up everywhere in the country making movement of goods and services to people easy.
  6. Well equipped and housed police service has served the country well in 2016. Controlling traffic jams, responding to crime reports, and gallantly clamping down crime despite the challenge of a tainted image.
  7. A Robust economy: Kenya’s economy remains robust. It is one of the fastest growing economies in the world. It has resisted shocks to remain steady in upward growth.
  8. Democratic space in the country is world-class; in Kenya you can air your dissenting opinion freely. Social justice and transparency have been espoused.
  9. War on corruption has found traction with hundreds of cases taken to court despite the politicization. The National Intelligence Service (NIS) has done a tremendous job preempting the threat posed by corruption. The President, Mr Uhuru Kenyatta had mandated the NIS to tackle corruption.
  10. A Powerful and loved ally of many top global countries, President Uhuru Kenyatta has heralded Kenya to world acclaim. The World’s most powerful leaders including the Pope, US President and the Israeli Prime Minister visited Kenya, an indicator of good leadership, a vision for the country, and better times ahead.
In his speech about Kenya, outgoing US President Barrack Obama said Kenya’s economy and overall stature has dramatically changed in past 6 years. Kenya, in another 5 years will be in the class of Singapore and South Korea.

There is so much to be proud of in Kenya. 2016 has been a good news story.
 

Depay

JF-Expert Member
Jun 22, 2015
6,595
2,000
Sasa 2017,let's make it a point everybody in your own very small way, please make giant steps forward, that way cumulatively we shall take Kenya very far#God bless Kenya
 

Graph

JF-Expert Member
Jul 20, 2016
2,748
2,000
Niwape hongera majirani.
In the end it's a struggle most countries in Africa tuna same goal, kua developed.
I wish you guys the best! kufikia Singapore or South Korea in 5 years is very optimistic, nimepita all those countries ziko mbali balaa, ila ikitokea imekua hivyo then good for you, itakua a world record.
 

Depay

JF-Expert Member
Jun 22, 2015
6,595
2,000
Mu-tackle njaa kwanza muwe kama Tanzania badala ya ku-day dream Singapore.
Kamwe hatutaki kuwa kama watu ugly weuzi wadanganyika wala Albino whose Yohana is one of the two Presidents in the whole wide who let down their citizens this year. We DON'T WANT BAD EXAMPLES OF UJAMAA. NEVER
 

game over

JF-Expert Member
Jan 1, 2016
6,861
2,000
Kamwe hatutaki kuwa kama watu ugly weuzi wadanganyika wala Albino whose Yohana is one of the two Presidents in the whole wide who let down their citizens this year. We DON'T WANT BAD EXAMPLES OF UJAMAA. NEVER
Happy New Year.
 

eddy25r

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
767
500
Mu-tackle njaa kwanza muwe kama Tanzania badala ya ku-day dream Singapore.
Mimi mgeni.lakini huyu geza jameni!!!what can kenya copy from Tanzania ; one of the poorest countries in the world atleast tuna dream nyinyi na chakula chenyu kingi na bado the poorest
 

ligema274

JF-Expert Member
Sep 7, 2016
321
250
Kamwe hatutaki kuwa kama watu ugly weuzi wadanganyika wala Albino whose Yohana is one of the two Presidents in the whole wide who let down their citizens this year. We DON'T WANT BAD EXAMPLES OF UJAMAA. NEVER
Wakenya mnakuwa waongo sana.Hapa mnaweka picha ya Flyover kuonyesha kama ndiyo mna la maana Tuwekeeni yale maeneo ya Kariakor.

Rais wenu kafikishwa ICC na makamu wake kwa Mauaji waliomsaidia aachiwe ni Watz ,kabla ya kupekekwa Mahakamani Bensouda alikuja hapa akazungumza na last President wetu kutaka ushauri baadaye Ruto akaja wakaongea na Rais basi mambo yakenda vyema kwa presha na mbinu zilizotumika ni kuwatisha mashahidi...WAUAJI WAKUBWA NYIE.


Nchi yenu ina UKABILA wa kunuka na HAMUAMINIANI.

Nchi yenu mnakosa hata uhakika wa kuchagua chakula ni Ugali kwa sukuma wiki kila siku mpaka mboga nyingine mnafuata Tanzania plus machungwa,tikiti achilia mbali grains mchele,mahindi.

Ardhi yote Kenya imeshikwa na watu wachache Government haina say kwa land Mombasa mjini karibu robo iko chini ya Nawaz Sharif na kina Mazrui,pia watu wa bara Jaluo,Kikuyu hamtakiwi Mombasa ..chanzo cha movement ya "Mombasa si Kenya"
Baba wa Rais wenu MzeeJomo Kenyatta kachukua ardhi karibu Kenya robo na waliojenga juu yake wanailipa Family till now kama waliojenga kwa Mombasa hawalipi serikali wanawalipa wenye Ardhi.

Ukahaba Kenya ni mkubwa Watanzania ni vile hawajaitembelea kwa vile wengi hawana cha maana kukifuata kule ukiwa Mombasa hasa uje Pirates Beach(Giriama)ukute ukahaba unavyofanywa kwenye machaka ya pembeni na cottages za hoteli hapa ni binti wa 12-16 wanafanya adultery na Wazee Wazungu ni aibu sana kwa Kenya yaani imekosa sheria au msimamo kwa kukinga watoto na hufanyika mchana kweupe.

Bado kuna drug dealers wakubwa wamepata position za umeya na Ubunge kumbukeni So..&Jo..na majambazi pia.

Tanzania we're laziest but tulikamata Minister wenu wa Energy pale Tanga akiingilia Msafara wa Minister wa Uganda ktk Deal ya Gas na tumesha-sign hiyo kitu.

Bado mnataka permit ya kufanya kazi Tz nayo tunaikataa yes we're laziest .

Mnatutukana ni WAJAMAA but now mmefuata Mjamaa Mchina na kawajengea Standard Gauge kwa Msaada wa Bure.

Tanzania hatujakaa katika shacks km nyie hapo Nairobi mpaka Mtanzania Ana Tibaijuka kaja ku-design mkae nyumba nzuri .

Askari wenu wa KDF ni wezi wakienda operesheni tuliwaona WAKIIBA pale NAKUMATT sakata la WESTGATE.

MMESHINDWA kuumaliza UGAIDI pale kwani BASE hasa ni EASTLEIGH,Nairobi ambapo ukifika ni kama upo Somalia.

Kenya mnashindwa kujua kuwa nchi yenu ni Ndogo tofauti na yenu kwamba hata GDP yenu itakuwa nzuri kuliko yenu.

Mkasaidie ndugu zenu SouthAfrica kule wapo tu wengine wanajifanya Wachungaji,wengine ukahaba,wengine magulioni na pia Mnaingia kwa VISA jinsi hamuaminiki.

Mlitaka tuwe na EastAfrican Community ili mpate ardhi kirahisi TUKAWASHTUKIA kweli nyie MISHUMAA na bado mnatuona LAZIEST.

Majambazi wenu walikuja Benki NBC Moshi wakaiba tukawakamata Maputo.

Pia Kenya mnaongoza kuiba MITIHANI ya Sekondari na Vyuo.

Muwaongopee wasioijua au kutembelea na kuisoma Kenya na Tabia zenu .

Hamtakaa sawa kwani UKABILA UNAWATAFUNA na kila mtu ni MJUAJI.
 

Depay

JF-Expert Member
Jun 22, 2015
6,595
2,000
Wakenya mnakuwa waongo sana.Hapa mnaweka picha ya Flyover kuonyesha kama ndiyo mna la maana Tuwekeeni yale maeneo ya Kariakor.

Rais wenu kafikishwa ICC na makamu wake kwa Mauaji waliomsaidia aachiwe ni Watz ,kabla ya kupekekwa Mahakamani Bensouda alikuja hapa akazungumza na last President wetu kutaka ushauri baadaye Ruto akaja wakaongea na Rais basi mambo yakenda vyema kwa presha na mbinu zilizotumika ni kuwatisha mashahidi...WAUAJI WAKUBWA NYIE.


Nchi yenu ina UKABILA wa kunuka na HAMUAMINIANI.

Nchi yenu mnakosa hata uhakika wa kuchagua chakula ni Ugali kwa sukuma wiki kila siku mpaka mboga nyingine mnafuata Tanzania plus machungwa,tikiti achilia mbali grains mchele,mahindi.

Ardhi yote Kenya imeshikwa na watu wachache Government haina say kwa land Mombasa mjini karibu robo iko chini ya Nawaz Sharif na kina Mazrui,pia watu wa bara Jaluo,Kikuyu hamtakiwi Mombasa ..chanzo cha movement ya "Mombasa si Kenya"
Baba wa Rais wenu MzeeJomo Kenyatta kachukua ardhi karibu Kenya robo na waliojenga juu yake wanailipa Family till now kama waliojenga kwa Mombasa hawalipi serikali wanawalipa wenye Ardhi.

Ukahaba Kenya ni mkubwa Watanzania ni vile hawajaitembelea kwa vile wengi hawana cha maana kukifuata kule ukiwa Mombasa hasa uje Pirates Beach(Giriama)ukute ukahaba unavyofanywa kwenye machaka ya pembeni na cottages za hoteli hapa ni binti wa 12-16 wanafanya adultery na Wazee Wazungu ni aibu sana kwa Kenya yaani imekosa sheria au msimamo kwa kukinga watoto na hufanyika mchana kweupe.

Bado kuna drug dealers wakubwa wamepata position za umeya na Ubunge kumbukeni So..&Jo..na majambazi pia.

Tanzania we're laziest but tulikamata Minister wenu wa Energy pale Tanga akiingilia Msafara wa Minister wa Uganda ktk Deal ya Gas na tumesha-sign hiyo kitu.

Bado mnataka permit ya kufanya kazi Tz nayo tunaikataa yes we're laziest .

Mnatutukana ni WAJAMAA but now mmefuata Mjamaa Mchina na kawajengea Standard Gauge kwa Msaada wa Bure.

Tanzania hatujakaa katika shacks km nyie hapo Nairobi mpaka Mtanzania Ana Tibaijuka kaja ku-design mkae nyumba nzuri .

Askari wenu wa KDF ni wezi wakienda operesheni tuliwaona WAKIIBA pale NAKUMATT sakata la WESTGATE.

MMESHINDWA kuumaliza UGAIDI pale kwani BASE hasa ni EASTLEIGH,Nairobi ambapo ukifika ni kama upo Somalia.

Kenya mnashindwa kujua kuwa nchi yenu ni Ndogo tofauti na yenu kwamba hata GDP yenu itakuwa nzuri kuliko yenu.

Mkasaidie ndugu zenu SouthAfrica kule wapo tu wengine wanajifanya Wachungaji,wengine ukahaba,wengine magulioni na pia Mnaingia kwa VISA jinsi hamuaminiki.

Mlitaka tuwe na EastAfrican Community ili mpate ardhi kirahisi TUKAWASHTUKIA kweli nyie MISHUMAA na bado mnatuona LAZIEST.

Majambazi wenu walikuja Benki NBC Moshi wakaiba tukawakamata Maputo.

Pia Kenya mnaongoza kuiba MITIHANI ya Sekondari na Vyuo.

Muwaongopee wasioijua au kutembelea na kuisoma Kenya na Tabia zenu .

Hamtakaa sawa kwani UKABILA UNAWATAFUNA na kila mtu ni MJUAJI.
USHETANI INAWATAFUNA. I HOPE IN 2017 YOU WOULDN'T KILL AND EAT THE REMAINING ALBINO PEOPLE. MAY GOD REST THEIR GOOD SOULS IN PEACE. HIYO INGINE NI POVU UNATOA....
 

Edward Wanjala

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
8,137
2,000
Wakenya mnakuwa waongo sana.Hapa mnaweka picha ya Flyover kuonyesha kama ndiyo mna la maana Tuwekeeni yale maeneo ya Kariakor.

Rais wenu kafikishwa ICC na makamu wake kwa Mauaji waliomsaidia aachiwe ni Watz ,kabla ya kupekekwa Mahakamani Bensouda alikuja hapa akazungumza na last President wetu kutaka ushauri baadaye Ruto akaja wakaongea na Rais basi mambo yakenda vyema kwa presha na mbinu zilizotumika ni kuwatisha mashahidi...WAUAJI WAKUBWA NYIE.


Nchi yenu ina UKABILA wa kunuka na HAMUAMINIANI.

Nchi yenu mnakosa hata uhakika wa kuchagua chakula ni Ugali kwa sukuma wiki kila siku mpaka mboga nyingine mnafuata Tanzania plus machungwa,tikiti achilia mbali grains mchele,mahindi.

Ardhi yote Kenya imeshikwa na watu wachache Government haina say kwa land Mombasa mjini karibu robo iko chini ya Nawaz Sharif na kina Mazrui,pia watu wa bara Jaluo,Kikuyu hamtakiwi Mombasa ..chanzo cha movement ya "Mombasa si Kenya"
Baba wa Rais wenu MzeeJomo Kenyatta kachukua ardhi karibu Kenya robo na waliojenga juu yake wanailipa Family till now kama waliojenga kwa Mombasa hawalipi serikali wanawalipa wenye Ardhi.

Ukahaba Kenya ni mkubwa Watanzania ni vile hawajaitembelea kwa vile wengi hawana cha maana kukifuata kule ukiwa Mombasa hasa uje Pirates Beach(Giriama)ukute ukahaba unavyofanywa kwenye machaka ya pembeni na cottages za hoteli hapa ni binti wa 12-16 wanafanya adultery na Wazee Wazungu ni aibu sana kwa Kenya yaani imekosa sheria au msimamo kwa kukinga watoto na hufanyika mchana kweupe.

Bado kuna drug dealers wakubwa wamepata position za umeya na Ubunge kumbukeni So..&Jo..na majambazi pia.

Tanzania we're laziest but tulikamata Minister wenu wa Energy pale Tanga akiingilia Msafara wa Minister wa Uganda ktk Deal ya Gas na tumesha-sign hiyo kitu.

Bado mnataka permit ya kufanya kazi Tz nayo tunaikataa yes we're laziest .

Mnatutukana ni WAJAMAA but now mmefuata Mjamaa Mchina na kawajengea Standard Gauge kwa Msaada wa Bure.

Tanzania hatujakaa katika shacks km nyie hapo Nairobi mpaka Mtanzania Ana Tibaijuka kaja ku-design mkae nyumba nzuri .

Askari wenu wa KDF ni wezi wakienda operesheni tuliwaona WAKIIBA pale NAKUMATT sakata la WESTGATE.

MMESHINDWA kuumaliza UGAIDI pale kwani BASE hasa ni EASTLEIGH,Nairobi ambapo ukifika ni kama upo Somalia.

Kenya mnashindwa kujua kuwa nchi yenu ni Ndogo tofauti na yenu kwamba hata GDP yenu itakuwa nzuri kuliko yenu.

Mkasaidie ndugu zenu SouthAfrica kule wapo tu wengine wanajifanya Wachungaji,wengine ukahaba,wengine magulioni na pia Mnaingia kwa VISA jinsi hamuaminiki.

Mlitaka tuwe na EastAfrican Community ili mpate ardhi kirahisi TUKAWASHTUKIA kweli nyie MISHUMAA na bado mnatuona LAZIEST.

Majambazi wenu walikuja Benki NBC Moshi wakaiba tukawakamata Maputo.

Pia Kenya mnaongoza kuiba MITIHANI ya Sekondari na Vyuo.

Muwaongopee wasioijua au kutembelea na kuisoma Kenya na Tabia zenu .

Hamtakaa sawa kwani UKABILA UNAWATAFUNA na kila mtu ni MJUAJI.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom