Ambassador JF-Expert Member Joined Jun 2, 2008 Posts 933 Reaction score 78 Apr 6, 2011 #1 In Kenya , wives have resorted to putting their (meso-meso) men in the newspapers:- View attachment 26743
In Kenya , wives have resorted to putting their (meso-meso) men in the newspapers:- View attachment 26743
NATA JF-Expert Member Joined May 10, 2007 Posts 4,492 Reaction score 1,314 Apr 6, 2011 #2 Ambassador said: In Kenya , wives have resorted to putting their (meso-meso) men in the newspapers:- View attachment 26743 Click to expand... I like this! welcome to Tanzania.
Ambassador said: In Kenya , wives have resorted to putting their (meso-meso) men in the newspapers:- View attachment 26743 Click to expand... I like this! welcome to Tanzania.
i411 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2011 Posts 906 Reaction score 297 Apr 6, 2011 #3 Hii kali sasa hao watakuwa ni masoul mate au soul tight. hapo wanaonyesha msisitizo wa mimi na wewe mpaka kifo to the next level. Hata kikombe hapa hakitasaidia
Hii kali sasa hao watakuwa ni masoul mate au soul tight. hapo wanaonyesha msisitizo wa mimi na wewe mpaka kifo to the next level. Hata kikombe hapa hakitasaidia
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Apr 6, 2011 #4 Dah hii kali aisee!!
Tuko JF-Expert Member Joined Jul 29, 2010 Posts 11,180 Reaction score 7,355 Apr 6, 2011 #5 Aisee nimecheka hadi nikadondoka... Hii haiaplai kwa wanaume kulinda wake zao pia?
Susy JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 1,431 Reaction score 222 Apr 6, 2011 #6 NATA said: I like this! welcome to Tanzania. Click to expand... ha hahaaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiii mbavu zangu mie jamani ha hahahaaaaaaaaaaaaaa
NATA said: I like this! welcome to Tanzania. Click to expand... ha hahaaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiii mbavu zangu mie jamani ha hahahaaaaaaaaaaaaaa
Ambassador JF-Expert Member Joined Jun 2, 2008 Posts 933 Reaction score 78 Apr 6, 2011 Thread starter #7 Tuko said: Aisee nimecheka hadi nikadondoka... Hii haiaplai kwa wanaume kulinda wake zao pia? Click to expand... Itabidi na wanaume waanzishe "Keeping wives safe"
Tuko said: Aisee nimecheka hadi nikadondoka... Hii haiaplai kwa wanaume kulinda wake zao pia? Click to expand... Itabidi na wanaume waanzishe "Keeping wives safe"
Gaga JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 4,558 Reaction score 1,971 Apr 6, 2011 #8 Duh hii hata ikija kwetu haitasaidia jinsi watu walivyo vichwa ngumu