J juve Member Joined Oct 19, 2011 Posts 27 Reaction score 5 Oct 21, 2011 #1 vip kuna watu wameitwa kweny interview na bagamoyo university? na st.John's University je?
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Oct 22, 2011 #2 juve said: vip kuna watu wameitwa kweny interview na bagamoyo university? na st.John's University je? Click to expand... Jifunze Ku Specify Heading yako ili iwe related na ulichoandika.
juve said: vip kuna watu wameitwa kweny interview na bagamoyo university? na st.John's University je? Click to expand... Jifunze Ku Specify Heading yako ili iwe related na ulichoandika.
mikatabafeki JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 12,770 Reaction score 4,656 Oct 22, 2011 #3 sheeeeenzi m nkajua labda tangazo la kazi ungekua karibu ningekukata makonde mana dogo hadi leo hana kazi mwaka wa pili sasa
sheeeeenzi m nkajua labda tangazo la kazi ungekua karibu ningekukata makonde mana dogo hadi leo hana kazi mwaka wa pili sasa
Rejao JF-Expert Member Joined May 4, 2010 Posts 9,219 Reaction score 4,087 Oct 22, 2011 #4 Hahah...mi nilifikiri mambo yetu yale ya funzadume!
P POLITE MAN Member Joined Oct 14, 2011 Posts 41 Reaction score 7 Oct 22, 2011 #5 muacheni jamani hii ni sanaa aliotumia ili mvutike kuisoma, KAMA KUNA ANAEJUA ALICHOKIULIZA AMJIBU BASI
muacheni jamani hii ni sanaa aliotumia ili mvutike kuisoma, KAMA KUNA ANAEJUA ALICHOKIULIZA AMJIBU BASI
Shark JF-Expert Member Joined Jan 25, 2010 Posts 29,984 Reaction score 30,178 Oct 22, 2011 #6 juve said: vip kuna watu wameitwa kweny interview na bagamoyo university? na st.John's University je? Click to expand... Watanzania tuna utaratibu wa kusalimia kwanza ndipo unaeleza shida zako!!
juve said: vip kuna watu wameitwa kweny interview na bagamoyo university? na st.John's University je? Click to expand... Watanzania tuna utaratibu wa kusalimia kwanza ndipo unaeleza shida zako!!
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Oct 22, 2011 #7 Rejao said: Hahah...mi nilifikiri mambo yetu yale ya funzadume! Click to expand... Zile Mkuu, Zina Jukwaa lake pia.
Rejao said: Hahah...mi nilifikiri mambo yetu yale ya funzadume! Click to expand... Zile Mkuu, Zina Jukwaa lake pia.