Kazi kwa waliosoma Food production


O

Oghobe

New Member
Joined
Mar 8, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
Age
48
O

Oghobe

New Member
Joined Mar 8, 2016
1 0 3
Jamani ninahitaji watu waliosomea food production/ food science...hata kama ni diploma...nina mradi mdogo wa kuwafundisha wakulima kusindika vyakula hasa maziwa. Nimetoa tangazo gazetini sijui halikueleweka.? Very poor response. Please watume application to Country Director, Heifer project International P.O.Box33814 Dar au kwa email Leticia.Mpuya@heifer.org
 

Forum statistics

Threads 1,235,286
Members 474,506
Posts 29,216,726