Kauli hizi za Magufuli

hii nchi ya kimaku hamna haja ya kuwa na ilan cjui plani ukitaka kuwa rais. Hata ukilala ukaamshwa kesho na kupewa urais ghafla mambo yanaenda tu. Bwegeeee tunaye ametuziirishia Hata kabint cha chekechea akipewa urais mambo yataenda tu. Nyambaff zetu!!
 
Amekariri, hatatuangusha hatatuangusha, hata waliopota walisema zaidi ya hiyo ya kutuangusha.
 

Ni kweli hatawaangusha wana ccm wenzie na watanzania au wasukuma kama anavyowaaminisha
 

Tingatinga kaokota dodo jangwani....kapigwa na mshangao...hajui hata afanyeje...!
 
kaka heshima kwako! Inaonekana hakuwa/ motive na hajui anataka kuwa Nani ktk Nchi hii, of which ni hatari sna! Atuambie ni nn kilimusukuma kuchukua fomu, na km anasubiri kukaririshwa agenda/ilani atapata Shida sna!
 
Mzee wa Chemistry, kama huwezi kumeza huwezi faulu chemistry.

Anasubiri ilani ya ccm ameze ndo aanze kuihubiri.

Hana anachokiwaza maana kashitukizwa.
 
Mfumo mbovu hata ukimleta malaika no change at all
 
kaka heshima kwako! Inaonekana hakuwa/ motive na hajui anataka kuwa Nani ktk Nchi hii, of which ni hatari sna! Atuambie ni nn kilimusukuma kuchukua fomu, na km anasubiri kukaririshwa agenda/ilani atapata Shida sna!


The guy is not ready kabisaaaa....

Is like maskini fukara unamwamsha toka usingizini, unampa Tshs 1 bilioni, unamwambia utafanyia nn...!!? Ataanza kwanza kupanic, jasho litamtoka, moyo kwenda mbioooo... kisha atasema nitaziweka benki tu... sbb hajui la kufanya... hayuko ready...hakutarajia kuona pesa hizo maishani...

I believe Magufuli, hakutarajia kabisa kugombea urais, imekuja by surprise tu...sasa hii hatari sana si kidogo...sbb his words inaonyesha kabisa, hakuwa prepared...Hapo aliko anasingizia atafuata Ilani ya CCM, eeeehh, yeye hana kitu chochote it means.... haya maajabu haya...!!!
 

Muda wa kambeni bado mkuu..kuweni na subira...sasa akikwambia atafanya nini sasa hivi na wakati wa kampeni ataongea nini..?
 

Hivi wewe una akili kweli? Ebu nitajie mkutano hata mmoja ambacho chadema/ukawa in general wamewahi kueleza hayo.
Chadema hawana:-
1:areas of priorities
2:hawajui watatufanyia nini.

Chadema/ukawa wanachofanya ni kueneza chuki tu kati ya ccm na wananchi basi lakini hawana lolote,ni visionless
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…